Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bro wangu kamegewa wife wake na house boy

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Apr 12, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wadau nimepata taarifa hivi punde kutoka kwa bro. ameniambia house boy kammegea wife wake.

    Kama haitoshi kampa na ujauzito kabisa huku sisi tukiwa na imani na matumaini kuwa bro kafanya kazi nzito na nzuri kumbe house boy ndo aliye mpa. Wife wa bro amekiri kosa na amekubali kuwa ni kweli ujauzito na wa huyo house boy.

    Bro yupo njia panda anashindwa afanyeje!
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!
    mpwaaz bana ISIJE IKAWA NI BIA ZA MARANGU JANA
     
  3. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Heee!
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kosa? hapana, ishakuwa kawaida yao.
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    mkuu hiyo kali,bro wako hana haja ya kuomba ushauri ni aibu ilikuwaje?au nayeye ni mtu wa masanga km wewe?kajisahau vipi mpaka houseboy kafanya mambo?hapo hamna jinsi ni kupaki mizigo ya wife na houseboy kisha unawatimua wakaanze maisha mapya km mke na mume basi.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    ngoja nikapige lunch
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Joking?
    Aisee, mbona unatamka maneno mazito hivi juu ya kakako?
    Na kakako alimuoa kwa ndoa huyu mwanamke au ni demu tu anayekuja na kuondoka?
    Weka sawa hii maneno, maana bado ina utata!
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ausikilize tu moyo wake unamwambia nini
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa ni kweli mzee R kamegewa wife wake na mfanyakazi yeye anapo kuja Dar hausiboy anakuwa kidume home wamecheza kamchezo mpaka shemeji mjamzito anasubili siku chache tu ajifungue mtoto .
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu PJ hii ishu ni kweli imetokea na ni bro wangu kweli anafanya biashara.
    Ni mke wake wa ndoa kabisaaa na amesha mzalia mtoto 1 hii mimba ni atakuwa mtoto wa 2. Sasa ni wa huyo house boy.
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    JF bana, hiyo kitu ndo starter au main coz na wewe mpwaz??

    Jmani huyo my wife wa kaka mbona hivo? yaani mpaka mimba?
    Fide huyo kaka hebu ajichunguze vizuri sio bure wallah!!! duh!!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    huo ni msala full chali yangu
     
  13. H

    HUBERT MLIGO Member

    #13
    Apr 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Basi tena house boy kesha mzidi ujanja... Solution mshauri bro amwozeshe my waifu kwa house boy...Hee hee hee.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    ...huyo mke hamfai kakako!
    Subirini mtoto azaliwe, ili mpate ushahidi dhahiri, then...KWAO!
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yaani ni aibu mpaka inapitiliza.
    Yeye ni mfanyabiashara huwa anasafiri toka mkoa kuja Dar sasa akisafiri nyuma shem anajivinjari na hausi boi ananiambia shem amethibitisha kuwa hata ujauzito ni wa huyo dogo. Sasa hapo sijui afanyaje kama kumegewa amesha megewa na mimba juu dah inauma sana.
     
  16. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Inaonekana kaka yako hamrizishi shemejio au anatembea nje na ndoa itakuwaje mpaka wife wake atembee na house boy? au huyo mwanamke muda wote anawaza ngono na kutamani mshipa uwe ndani muda wote
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yaani mpaka mtoto azaliwe?? biggy masihara hayo
    akazalie kwa tu mengine yatajiseti baada ya hapo!!
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Hivi ndo mkao gan huu tena?....nanihii ameona iko sawa?...hizi si ni sehemu za siri!!!:confused:
     
  19. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaaa mkuu taratibu, na husband naye aki...house girl au external ...naye KWAO sio?
    kaka avumilie tu wakutimuliwa hapo ni house boy, then waanze moja na mkewe, pia bro aangalie alikosea wapi pengine anahitaji kwenda kwa Dr manyuki.
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiongozi hii haijakaa sawa dah!! kwanza mpe kaka yako pole sana!! asee na huyo kaka yako lazima tu atakua amechangia kwa hili maana inawezekana na yeye akiondoka kwenda kwenye biashara zake huko mikoani siku akirudi home hatekelezi vizuri kazi yake may be na yeye huko anakua anapata totoz so akirudi hamu na mkewe hana! So hii ishu inakua ngumu kwa sababu mkewe ana mimba, na hivyo kulea mimba ya houseboy tena? itabidi jamaa aite kikao cha familia zote na atoe uamuzi wake!
     
Loading...