Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bro wangu anatafuta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mramba, Aug 19, 2010.

  1. m

    mramba Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka yangu amemaliza kidato cha nne, umri wa miaka 27 ni fundi mekanika amefanya mitihani ya VETA Motorvehicle mechanics grade two, na autodriving grade two also.Anaishi mkoani kilimanjaro na anaweza kwenda mkoa wowote kulingana na makubaliano na mwajiri wake.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    mshauri ajaribu kuapply kwenye makampuni ya utalii, hiki ni kipindi kizuri
     
  3. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu si umpige jeki ajiajiri mwenyewe?
     
  4. GASTON

    GASTON Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Dah! kachelewa kidogo coz TANESCO walikua wametangaza nafasi nyingi zikiwepo hizo za Mechanics -VETA. na mwisho wa kutuma maombi ilikua jana j5. ila tupo pa1 kama zikitokea nafasi nyingine tutaambiana.
     
  5. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwambie asome sana magazeti na apeleke CV kwenye recruitment agencies
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Asomee udereva wa kuendesha viongozi Chuo Cha Usafirishaji ama VETA ili ajiweke vyema katika kupata nafasi za ajira ukizingatia ni fundi. Hujasema kama anauzoefu na fani hiyo wa muda gani ama ni fresh from school.
     
Loading...