Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Britney Spears's viojaz!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtaalam, Jan 14, 2008.

  1. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nyepesi nyepesi zimetoka kuwa Britney anatoka na mpiga picha wa ki Pakistan na ana mpango wa kubadili dini awe muislamu aitwe Begum Britney na kama hajamaliza habari ana mpango wa kujimuvuzisha na mkandamizaji wake huyo mpya to Pakistan!!!

    he he he heeee huyu dada jamani apelekwe Milembe za huko kwao ana matatizo mengi it seems!!!
     
  2. M

    Mtu JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2008
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muache kijana wa kipak ajilie tunda
     
  3. P

    Pakupaku JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2008
    Joined: Nov 15, 2007
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dada anaonekana amechoka na wanaume wenye magovi! mwache aonje dunia nyengine!
     
  4. PainKiller

    PainKiller Content Manager Staff Member

    #4
    Jan 17, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    What...........?
     
  5. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo hivyo, wakati mwingine kula nyama kuku kwa muda mrefu inachosha mwache abadili ale nyama ngamia pia.
     
Loading...