Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

British say no to racism (ni domo si vitendo)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Chum Chang, Apr 14, 2012.

  1. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wa laaniwe wanaowabagua wenzao.Wanaongoza kupinga vitendo vya kibaguzi duniani.Tukubari tukatae hilo ni domo lao tuu vitendo vyao SAY YES TO RACISM angalia kwenye uwanja huu ni British tuu ndege za nchi nyengine ziko kwengine

    IMG_9726.jpg
     

    Attached Files:

  2. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    say no to racism.jpg all we are human
     

    Attached Files:

  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Hujaeleweka, na inabidi ufahamu kuwa katika viwanja vyote vya ndege duniani national airline ina exclusive rights za viwanja vya nchini mwake.
    Nenda popote utakuta hilo.
     
  4. BUNDI WA MJINI

    BUNDI WA MJINI Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nazani mtoa mada hajajua maana ya neno racism,
    naamin ndege hazihusiki kwenye swala la racism
     
  5. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hujui maana ya Racism wewe! Ondoa kinyaa hiki!
     
  6. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    umekurupuka hata mswaki hujapiga unataka kuwazuga watu na post zako bubu.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tembea uone uncle, hiyo ni kawaida nchi zilizoendelea kunakuna na designated terminal or airports for their own flights and there racism does not apply.

    Racism ni pale watakapotemteshwa wabritish kwanza before anybody!
     
  8. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Racism iko wapi hapo?
     
  9. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa niko SWISS oneni jamaa na uwanja wao ndege zote zinatua sehemu mmoja na hata hao mabwana wakubwa zenu nao wanatua hapo hapo hakuna mwenyeji wala nini,Hata kule Tza hakuna sehemu maalum ya AIR TANZANIA.tatizo mmekuwa kama tv mpaka when Britsh ...........

    IMG_3064.jpg
     
  10. BUNDI WA MJINI

    BUNDI WA MJINI Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serkali ya tz haihitaji sehem maalum maana hawana ndege inayoruka,na hizo zilizopaki nyingne zipo kigoma na mwanza,zimekuwa grounded kwa sababu za kifundi-kwa zile zilizoanguka naamini bado zpo eneo la ajali hadi leo
     
  11. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said.
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mnampinga kwa mfano alioutoa ila ubaguzi upo ingawa si kiviiile
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ubaguzi upo hatukataii ila sio kwa mada aliyoileta.Huo ni utaratibu wa viwanja vikubwa uatakuta kila shirika la ndege hasahasa hya makubwa yana maeneo yake aende frankfurt mbona atafikili shilika moja la ndege ndo linaruhusiwa kutua
     
  14. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je SWISS ni kiwanja kidogo cha ndege?wacha ujinga huo wa kuwapamba hayo mabaguzi
     
  15. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uncle ndio natembea ili nijionee mapana na marefu ya ubaguzi mambo leo
     
Loading...