Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

British high commission in dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NasDaz, Dec 24, 2009.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Nahisi hii thread nayo, hapa si pahala pake lakini nahitaji immediate response kwa kile ninachoamini kwamba forum hii (hoja mchanganyiko) ndio inayotembelewa zaidi na wanajamii-am sorry in advance!!! Awali nili-post thread moja tittled SITAKI KULIA, NATAKA KUCHEKA!!!! Unfortunately, got no any useful information. Am here now looking for another assistance, which is contacts for British High Commission in Dar and/or British Council/British High Commission Information Centre in Dar. Looking forward for ur assistance!!!
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,182
    Trophy Points: 280
    nenda www.ukintanzania.gov.uk or google it utapata kila kitu. Kuna mtu namfahamu pale kama unadharura yenye kuhitaji msaada wa haraka nipm nikupatie number yake.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mbona Mkuu uanzaji wa thread zako zote ni monotonous?
    Kwanini uanze kwa apologies every where?..Be confident bana..huh!
     
  4. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Najua hii thread ilistahili kwenye forum ya MATANGAZO MADOGOMADOGO Mkuu, kule members wanao-visit ni wachache wakati nahitaji immediate response!!! Ukijua unakosea, ku-aplogize in uungwana!!!!!! Na si kweli kwamba thread zangu zote naanza kwa apologies, kwa hizi mbili mbili nakubali madai yako na sababu nimeeleza. RESPECT
     
  5. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu, nina shida sana!!! Lakini dah, sijawahi kutuma PM hata mara moja, therefore nimejitahidi kutafuta hiyo option ili niku-pm, nime-fail. Labda look for alternative (may be uni-pm) wakati naendelea kusoma maelezo ya ile sites uliyonipa. Thx in advance
     
Loading...