Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

British Gas staff in bill fix probe

Discussion in 'International Forum' started by Abdulhalim, Sep 11, 2009.

  1. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Majuzi tu hapa tumeona Mh. Mbunge fulani akihusishwa na kukwiba maji kwa kujiunganishia kinyemela. Na pia majuzi tu hapa kumekuwa na habari kuhusu Muhammad Ali kuwa uchunguzi wa vinasaba, DNA kubaini kuwa ana asili ya Ireland. Sasa kutokana na kadhia inayofuata huenda tukichunguza vinasaba vya hawa 'vishoka' wa Leicester huenda tukabaini mahusiano na 'waswahili' wa pwani ya Afrika Mashariki. ..Just my thoughts tu wazee, full stori inafuata:

    Source
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli, yaani wanakwiba wazi wazi. Hizo misconduct nafikiri bongo ni mwendo mdundo na ndo dili la mitaani.
     
Loading...