Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Britain issues travel advice for Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Sep 9, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Updated 9 September 2011

    This advice has been reviewed and reissued with amendments to the Travel Summary and the Safety and Security Crime section (increase in incidents of muggings, bag grabs and express kidnaps resulting in forced ATM withdrawal). There has been an increase in the number of incidents involving express kidnap, muggings and bag grabs, both on the mainland and Zanzibar. We advise both resident and visiting British nationals to remain vigilant at all times. Long distance buses are frequently involved in accidents which can often result in fatalities. If you have concerns over the safety of the vehicle or the ability of the driver, use alternative methods of transport.

    Tanzania travel advice
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hayo ndio Maendeleo anayojisifia miaka 50 yule Mpangaji wetu anaye nunuliwa suti na mwanamme wenzake
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Mkuu Paw umemuachia nani kazi ya kupiga watu ban?
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Iwapo info zote hizo zinakuwa relayed kwao; je, Mabalozi wetu nje ya nchi wanatuma report gani huku nyumbani, kutahadharisha umma au kwa ajili ya usalama wa Taifa?! Au ni kusubiria mafungu tu?!
     
  5. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nitamnunulia jeans 5.
    Ni kweli usafiri wa mabasi ya kwenda mikoani ni balaa, yaani kifo kinakuwa mkononi
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Pamoja na hayo nothing serious is being done about it. Kama inafikia nchi nyingine kushauri watu wao wasipande mabasi yetu kwa sababu yanapata ajali mara kwa mara, hili ni tatizo kubwa.
     
  7. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    It seems that we dont have government, Police, Trafic, Jeshi, Usalama Wa Taifa na Serikali yao Legelege ipo busy katika kukandamiza wananchi hawana muda huo wakushughulikia maswala muhimu na kwao wanayaona niya kijinga. Wapo Busy kuwarambaramba miguu Mafisadi wa CCM. UWT, Jeshi, Police ni Janga la Taifa kwa sasa
     
  8. h

    hali Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Travel advise Britain. Look out for riotes u can be attacked. Make sure you do not visit areas resided by minorities...enjoy youfr trip"
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Taswira ya taifa kwa wageni inazidi kuharibika...hatua ni vyema zichukuliwe haraka.
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Nafikiri kwa ajali ya meli Zanzibar watakuwa tayari wameshawashauri wananchi wao hatari ya usafiri wa maji pia. Na jana nasikia taa za kuongezea ndege zilizima uwanja wa ndege Dar.
     
Loading...