Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brigedia Mstafu (Haruna Rashid Othman) atajwa kwenye Kundi la Uamusha ZnZ!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KING COBRA, Oct 20, 2012.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Brigedia Haruna Rashid Othman ambaye ni mfuasi wa CUF ametajwa Kujihusisha na kundi la UAMUSHO na ametajwa kufanya mkakati wa Kuliimalisha kundi hilo ZNZ na Bara.

    Hivi Karibuni Brigedia Othman amepindua utawala wa Umoja wa Wanajeshi Wastafu (MUWAWATA) kwa kile kilichotajwa kuwa kiongozi aliyepo madarakani anatumiwa na CHADEMA!!!


    Hata hivyo mapinduzi hayo yamepingwa na wanachama wa ummoja huo ambapo wametaka Mkutano Mkuu wa Chama chao uitishwe kikatiba na si kufanya mapinduzi ya kijeshi!!!.

    Wanajeshi Wastafu wamekanusha mapinduzi hayo kupitia gzt la NIPASHE LEO pg 2
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tutasikia mengi.

    Hadi 2015, kila sinema itakuwepo
     
  3. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wanajeshi wa Bara mlikostaafu na ambao ni washabiki wa Chadema mmesikia hayo?
     
  4. k

    katalina JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama UAMSHO ni kundi halali na limesajiliwa na SMZ, kujiunga nalo kuna tatizo gani?
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Hata wastaafu wanapinduana?
     
  6. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,898
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    hivi uamsho siwaende kwa John Tendwa wakasajili hicho kikundi chao kama chama cha kisiasa kuliko kuendelea kujificha chini ya mwamvuli wa kidini wakati wanafanya shughuli zinazopaswa kufanywa na chama cha siasa.
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,998
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Umoja wa vyama au umoja wa wanajeshi wastaafu... kazi yao nini haswa? au na wao wanadeal na Siasa
     
  8. d

    dhiah New Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good Question
     
Loading...