Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brigde course

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Persie, May 4, 2012.

  1. Persie

    Persie Senior Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti jamani brigde course ya st. Joseph university inachukua muda gani?
     
  2. idete

    idete Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole sana ni 3mth bila kusahau fee zao kubwa.
     
  3. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    kwa bridge courxe ya st.joxeph ni sh 150000 kwa diploma,
     
  4. Abloodi

    Abloodi Senior Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahan mkuu naomba unisaidie...unapoongelea bridge course unamaanisha nini ?
     
  5. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    hii ni kama short courxe ambayo itakufanya wewe ujiunge na chuo hcho moja kwa moja na mwshon huwa kuna mtihani ukifaulu unajiunga na chuo moja kwa moja.hii inachukua miez mitatu 3.
     
  6. c

    chilubi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    IFM. Hawana hiyo bridge course? :-\
     
  7. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    kwa IFM sijajua bado,
    ila kwa xt.joxeph ndo wanayo.
     
  8. Persie

    Persie Senior Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mfano kama mm nimaliza form six nina 3 points 17 EGM naweza kuisoma hiyo alafu nikiimaliza naingia chuo kuchukua degree au ndo diploma
     
Loading...