Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BRELA hutumia mchakato upi kutafutia wateja wao majina ya kampuni?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Raia Fulani, Jan 4, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ninachojua ni kuwa kama mtu anataka kusajili kampuni au biashara yake ni lazima kwanza afike BRELA ili wamsaidie kusach jina kama tayari lipo au la. Mchakato huu unahusisha kuandika barua ya maombi ya kutafutiwa jina la kampuni kati ya majina uliyopendekeza kwenye barua yako.

    Tatizo upande wangu linakuja, ni vigezo vipi hawa jamaa hutumia? Unaweza kusach jina kwenye google ukalikuta. Jina hilohilo brela wakalipendekeza liwe jina la kampuni yako.

    Wakati mwingine unakuta jina ulilopendekeza halipo google (google kwa sababu is the largest search engine) bado brela wanalikataa na halina kipingamizi chochote.
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umeshaingia kwenye website yao?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    jukumu la kupata jina la biashara/kampuni ni lammiliki wa biashara/kampuni, brela hawahusiki kukutafutia jina la biashara/kampuni

    visit thier website
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tatizo unaishia kwenye taito tu. Soma uzi mzima
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    amkuu nakunukuu; "maombi ya kutafutiwa jina la biashara" hapa ndipo penye hitilafu

    nadhani wanachofanya brela ni kuhakiki uwepo wa jina linalofanana na hilo, ukienda kwenye website yao wameelezea mchakato mzima na vigezo vinavyotumika kukubali au kukataa kupitisha chaguo lako la jina la biashara na mifano ya similarity ya majina wametoa pia

    just have an indepth visit at brela website

    i hope you will grab something
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    unapopeleka maombi brela kichwa cha habari ni REQUEST FOR NAME SEARCH. Sasa sijui unatafsiri vipi hapo.
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Search ya Brela haifanyiki Google au kwenye search engine kubwa kubwa. Wao wanafanya search kwenye Database yao (index of registration) kama jina unalotaka limeshatumika au linafanana na jina lililokwishatumika.
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    BRELA hawahusiki na majina yaliyopo DUNIANI, zaidi ni Tanzania. Tusisahahu kwamba Google haina kila kitu, majina yaliyomo kwenye Google ni yale tu ambayo wamililki au watumiaji wameamua kuyaweka kwenye internet. Google is Google, just a website with extensive data (but not everything on this world)
     
Loading...