Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BREKING NYUUUUZZZZZ: memphis grizzlies yamuuza hasheem thabeet, atua houston rockets

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mallaba, Feb 26, 2011.

  1. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Habari ambazo zimetufikia muda si mrefu uliopita zinapasha kwamba mtanzania wa kwanza kucheza katika ligi ya NBA,Hasheem Thabeet (pichani) aliyekuwa akichezea timu ya Memphis Grizzlies, ameuzwa kwenda timu ya Houston Rockets ya jijini Houston,Texas katika mabadilishano maalumu baina ya timu hizo mbili.

    Katika mabadilishano hayo,mchezaji Shane Battier aliyekuwa akichezea timu anayokwenda Hasheem(Houston Rockets) anajiunga na Memphis Grizzlies.

    Hasheem ambaye maendeleo yake katika ligi hiyo ya NBA yamekuwa hayaridhishi,anakwenda Houston mji ambao unaaminika kuwa na watanzania wengi zaidi nchini Marekani kuliko mahali pengine.
     
  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Player Page


    Roster

    Chase Budinger (G/F) Chuck Hayes (F/C) Courtney Lee (G/F) Brad Miller (C) Luis Scola (F/C) DeMarre Carroll (F) Jordan Hill (F/C) Kyle Lowry (G) Yao Ming (C) Hasheem Thabeet (C) Goran Dragic (G) Jared Jeffries (G/F) Kevin Martin (G) Patrick Patterson (F) Terrence Williams (G/F)
    Close | Full Depth Charts

    [​IMG]
    Hasheem Thabeet | Center


    Team: Houston RocketsHt / Wt: 7'3' / 267Age / DOB: (24) / 2/16/1987College: ConnecticutContract: view contract details [x]
    2009/10: $4,458,840, 2010/11: $4,793,280, 2011/12: $5,127,720 (Team Option), 2012/13: $6,471,182 (Team Option), 2013/14: $8,444,892 (Restricted Free Agent)

    Share: Tweet
    [​IMG]

    Hasheem Thabeet to play for Rockets

    Hasheem Thabeet is taking his talents to the Rockets after the Grizzlies traded him for Shane Battier.
    The Rockets need a center and Thabeet was the No. 2 pick in the draft a couple years ago. Yes, he's still a big-time bust candidate, but he no longer has Marc Gasol in front of him, and also has a couple years under his belt. Chuck Hayes is still the starter for now, but if Thabeet is really NBA material, we're about to see what he can do. Keep a close eye on him and consider grabbing him if you need a deep-league center
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    [​IMG]
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mkuu Mallaba mbona w2 wanahabari hii toka last week na ilijadiliwa sana hapa jamvini,laki thx kwa kutuletea habari hii kwa mala ya pili
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    na leo wanakipiga na new jersey...
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Oh sorry, nilidhani football, kumbe kikapu!
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    si mbaya mkuu, si unajua tena humu jamvini ukikosa siku moja tu unapitwa na mengi sana
    sikuiona hiyo mkuu
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huko ndo Manzese basi sipati picha na supestaa wa kibongo,ila hajauzwa kabadilishwa kama kitenge:rain:
     
  9. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah H-Town kwa wabongo , napiga picha zile bbq party na vimwana wa Kibongo ,sijui itakuaje!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri kama itakuwa na tija kwake pia!!
     
Loading...