Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breivik Siyo Mwendawazimu, Ni Aliyeua Watu 77 Nchini Norway Mwaka Jana.

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 25, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280







    [​IMG]
    Mahakama ya Norway yameamua kuwa Anders Behring Breivik ana akili zake timamu, na imemhukumu kifungo cha miaka 21 kwa kuuwa watu 77 mwezi wa Julai mwaka jana.
    Breivik anatabasamu


    Upande wa mashtaka ukitaka kupata uamuzi juu ya akili ya Breivik, na angekutikana punguani angewekwa kwenye jela ya wendawazimu kwa muda usiojulikana.Breivik siku zote amekiri kufanya mashambulio ya mabomu na bunduki, bila ya kuonesha majuto.


    Amekuwa akishikilia kuwa ana akili yake, na kwamba aliyofanya ni vitendo vya kisiasa.Alitabasamu hukumu ilipotolewa.Wakili wa Breivik amethibitisha kuwa mteja wake hataomba rufaa.


    Chanzo: http://www.bbc.co.uk/swahili/habari
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    I don't think the trial was fair to the families of the victims ,atatoka jela akiwa na 53 and life goes on kama kawa. Huyu ni wakumweka kwenye kiti cha umeme tu,
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Nchi nyingine raha sana. Yaani mtu unaua watu 77 halafu unahukumiwa kwenda kuishi kwenye nyumba nzuri yenye kila kitu ndani kwa muda wa miaka 21.
     
  4. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 8,937
    Likes Received: 2,598
    Trophy Points: 280
    Miaka 21 michache..hukumu haikai kwenye mizani...77 people for 21 yrs?
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na yule wa issue ya Lockerbie, Scotland; aliyeshiriki kulipua ndege na kuteketeza miili ya binadamu wasio na hatia zaidi ya 300, alipewa adhabu gani?
     
  6. h

    hacena JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pasipo uhuru
     
  7. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Nilikua nafuatilia kesi ya huyu jamaa sio siri wenzetu wanajali sana,walionesha jela zao dah kibongobo unaweza ukatamani usitoke
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Ulaya ndio kwenye sheria unauwa kisha unapimwa kuangaliwa kuwa una kichaa au huna kichaa? ikithibitishwa kuwa una ugonjwa wa kichaa huna kesi la kama hauna Ugonjwa wa kichaa ndio unakwenda jela. mkuu Radhia Sweety
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sheria gani hizo za ulaya, majela yao poa na anaweza akasoma huyo akatoka hapo akawa na PhD. Huyu angepelekwa saudi arabia, akapigwa mapanga mara 77....
     
Loading...