Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breast pressing

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, Apr 13, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii ni mila imetapakaa haswa nchi za africa magharibi(nigeria,ivory coast,liberia etc).Binti akipevuka,vititi vikianza kuchomoza tu,akina mama watu wazima huchukua jiwe la kusagia nafaka,linapashwa moto,then linakandamizwa katika matiti ya binti.Lengo ni kuua glands za matiti ili kuchelewesha kukua kwa hayo matiti.Lakini lengo kuu ni kuwaepusha mabinti na mafataki waroho wa mabinti wanaochipukia wakiamini kuwa binti mwenye kifua 'flat' hana mvuto kwa wanaume hivyo atakuwa salama.Glands za ukuaji wa matiti hujirudi baadaye sana wakati binti ashakuwa mtu mzima na yuko tayari kuolewa.Huku bongo tunahangaika na tohara ya wanawake,afrika magharibi ndo kama hivyo.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Niliwahi sikia hii mikoa fulani pia Tanzania wanafanya hivi na lengo ni maziwa ya binti yasianguke
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Makhabithi wote hao! Utawafanyiaje mabinti wadogo unyama kama huo. Miafrika bana....
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo kwanza nasikia hii kitu!Mila nyingine kwakweli ni zakupigwa marufuku na adhabu kwa atakaekiuka!
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mzungu wetu wa Jf usiku mwema.
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    shemeji mbna CPU simpimii
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Du hii si mateso tu jamani ila ndio hivyo
     
  8. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yakianguka yanatenguka??
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Embu niPieM nikupe ruhusa ya kumPieM...kuchakachua hii thread ni marufuku!
     
  10. L

    Lugwal Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuh hiz mila jamani...malengo ni mazuri ila namna ya kuyatimiza ndiyo hatari maan haikubaliki kisayansi wala kiasili.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Lini nimekuwa mzungu?
     
  12. m

    menny terry Senior Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    I think ni njia nzuri coz mabinti wenyewe misimamo hawana alafu ukicheki chuchu imesimama kama embe DODO.na siku hiz wanavaa nguo zinazo yaacha waz baasi tabu kwelikweli!!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh! Hii mpya kwangu
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hii ndio kwanza naisikia...
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Labda uliwahi kuuza 'unga' wa mhogo pale Tandale.
     
  16. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hii hata kwangu pia, naisikia mara ya kwanza.

    Ili kuepusha mila kama hizi pamoja na za kukeketa, nafikiri wanaharakati wa jinsia, wangebadilisha approach, kwa kubadilisha mtazamo wa wanaume juu ya viungo vya mwanamke.

    Kwenye jamii ya kiafrika, tunawaza sana ngono. Tunatakiwa tubadilishwe mawazo kuwa matiti ya mama ni kwa ajili ya mtoto, na si kwa ajili ya lijibaba lenye ndevu kufanya makamuzi pale. Hata tukiona miguu, jamani, miguu ni kwa ajili ya kutembelea, na makalio ni kwa ajili ya kukaa. Na hivi ndivyo tunavyofundishwa kwenye somo la sayansi ya elimu viumbe (Biolojia). Sasa inakuwaje ukiona miguu kwenye avatar ya MR unafikiria vingine? Ile ni miguu ya kutembelea tu na wanaume nao wanayo! Na matiti ni hotel ya mtoto na si vinginevyo!

    Naomba msinishambulie, ni mtazamo tu!
     
  17. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    HAHAHAHAHAH! Ni kweli tupu jamani!
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha nanrem bwana, ni kweli usemayo lakini
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haswaaaa!
     
  20. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    WAT???, japo nasoma tu lakin najisikia maumivu kifuani kwangu, yaani jiwe la moto kukandamizwa kwenye maziwa yangu,,nahisi hapo lazima ntazimia kwa hayo maumivu.
    mmh!! hizi mila zingine za kiafrika ni mateso matupu kwa watoto wa kike, POLE YAO HAO WATOTO WOTE WANAOFANYIWA UNYAMA HUU.
    SIJAWAHI KUISIKIA WALA KUIOTA MILA MBAYA NA YA KIKATILI KIASI HIKI HAWANA TOFAUTI NA JAMII ZINAZOTAHILI WATOTO WA KIKE.

    Yaani JF kila siku najifunza kitu au jambo jipya japo haijalishi kama ni kibaya au kizuri.
     
Loading...