Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breakthrough

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by eRRy, Aug 7, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jameni naombeni msaada wenu kuhusu hii link hapo chini! Ni kweli au kujipatia pesa kwa udanganyifu??? manake natamani kujitosa!!http://www.breakthrough4u.com
     
  2. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #2
    Aug 7, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha aisee hii mambo hakuna kitu hapo....utapigwa bao na naija boys!
    take care
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    If it sounds too good to be true, it probably is.
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hiyo inawezekana kwa mipango kama ya DECI
     
  5. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona imekaa kipigaji zaidihiyo ngoma??? Siwezi kuiamini kwani haina utashi wa kibiashara mwanangu ikimbieni kabisa wanajamii huo ni wizi zaidi ya EPA na RICHMOND.

    Hizo picha ni za watasha waliozipga wakiwa holiday na kutupwa kwenye blog za Fcae book. Kumbuka you can do anything through these technologiacla components including devices tunazotumia. be very creatives in this junk mails brothers.You know nothing ingia jamvini waulize GURU hapa kuna GURU wa kimataifa knows alot.

    Thank you

    Nawasilisha jama.
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mazee hiyo ni DECI bila ya ubishi
     
  7. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    And this isn't a b/News usituweke tumbo juu mkuu.
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    High risk, high returns!
     
  9. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ahsanteni sana wadau!acha nikadunde mzigo wangu tu! hayo mengine, Mm?
     
Loading...