Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breakpoint ya mjini jirekebisheni kwenye Muziki wenu!

Discussion in 'Entertainment' started by Rich Dad, Sep 28, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Napenda sana kwenda kukaa pale breakpoint ya mjini siku za ijumaa kusikikilza muziki wa asili. Lakini sifaidi nakereka sana na sauti yao ya juu wanayofungulia, ni kero tupu kwani licha ya kuharibu masikio pia mtu mwenye pressure anaweza hata akazimia kwa kelele za speaker.
    Breakpoint mJirekebishe aisee, muziki si makelele ya juu kama mnayoyaweka ninyi. Mkiendelea hivi mtakuja kushangaa mnabaki na viti vilivyowazi kila ijuamaa. Watu wengi wa maeneo y posta wamestaarabika na mara nyingi wanapenda muziki laini wenye utulivu na si makelele yenu!
     
Loading...