Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BreakingNews "Zuma achaguliwa kugombania URAISI 2009"

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Jan 9, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Habari zilitofikia muda si mrefu mheshimiwa
    zuma amechaguliwa kuwania uraisi kwa mwaka
    2009 nchni africa ya kusini,,mheshimiwa ZUMA
    Amechaguliwa na Halmashauri ya ANC,.........
    kwa habari zaidi soma gazeti la mwananchi,,,
    hongera mzee tunakusubiri kuipangua kesi
    yetu ya rushwa natumaini tutapita,,,,
    Jana mheshimiwa alikutana na mkuu MBEKI
    jinsi ya kumwachia madaraka ya chama .....
    kazabuti kamanda
     
  2. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2008
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mzeee tunasubiri kupangu kesi ya rushwa au tunasubiri tuone haki inatendeka? Kama anakesi ya kujibu inabidi aijibu mkuu na si kupangua na aface sheria zannchi. Kama ni msafi then sheria itaamua.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Sawa Kaka Ur Vrymuch Correct..lets Pray 4him
     
Loading...