Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking story,mbunge wa lindi awafichua wezi katika halmashauri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Andrew Nyerere, Jun 26, 2012.

  1. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Yule mbunge,sijui anaitwa nani,the gentlewoman from Lindi, amewataja baadhi ya watu ambao wameisumbua Lindi. Huyu ni mbunge wa miaka sita,lakini mimi nilikuwa simfahamu. Lakini kesho nadhani kila mtu atamfahamu.
     
  2. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Incomplete thread, tusio kwa TV hatujafikiwa na ujumbe kikamilifu,REPHRASE.
     
Loading...