Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking nyuzi;unaitaji ajira nitumie cv yako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    KWA BABU KUNAPATIKANA AJIRA KIBAO.UONGOZI WA KKT MKOA UMENTEUA KUTATUA TATIZO LA AJIRA LINALOWAKUMBA WATANZANIA KWA KUFANYA USAILI WA WATAKAOITAJI KAZI ZIFUATAZO

    ==KUOSHA VIKOMBE

    ==KUOKOTA KUNI

    ==KUCHOCHEA KUNI

    ==KUCHOCHEA MOTO

    ==MABAUNSA

    WATU WASIVURUGE FOLEN..KAMA UNAITAJI AJIRA TAFADHALI NITUMIE CV YAKO NOWNOW TO

    denismandia@yahoo.com

    masharti kuzingatiwa
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha ha kaziiii kweli kweli
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ya ukeshia haipo?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    uwezi amini na uzee wake yule babu kesh anaweka mwenyewe kanunuliwa fuko majuzi..yale mnayoyaona wanabebea mizigo toka zanzibari..ama comoro..mmh uko utaniaribia wakala wangu..sitk kufika..ongea na KKKT tenda nje nje ila nimemwona kama mdogo wake laizer pemben ya fuko sijui kamawataitangaza hiyo tender ....
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mie naona ungeanza na wale ndugu zako kwanza
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Naona hiyo ni sehemu ya zile ajira milioni 1 alizoahidi mhe. 2005! Kidumu Chama!
     
  7. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDALALI vipi?
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakupm sasa hv cv yangu
     
  9. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dah nadhan zile ajira million moja za ccm zitakuwepo hapa, japo ziliota mbawa muda mrefu sana
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mie nataka kuwa mtunza fedha wa babu!
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Naamini atakayeajiriwa atapata na bonus ya kunywa dawa haraka bila kufuata foleni
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    we unaambiwa ma polisi wote waliopelekwa wamekunywa maji mpaka na mahawara zao agalabu sijui kama zitafanya kazi na masharti ya babu.ila kwa hela m sipo uko..m nimepewa ktafuta ajira jamani mnavyopenda kuvunja mkataba amchelewi kunivunjia na KKKT tupelekane ICC..wacha nifanye kazi ya Bwana tafadhali tuma kabla ya saa moja jioni

    Masharti na Vigezo kuzingatiwa
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ujazoma gazeti
    chiligati kadai dawa ya babu ni moja ya ilani za ccm wakati wa mchakato 2010/2015
    jamani waakati babu chadema pure na mkewe ndugu mkubwa wa mh ndesambare
    sasa sijui wanasemaje..mbona dk ndodi awasemu ilani la ccm??
     
Loading...