Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking nyuzi;ceo mpya atcl -mr chizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 12, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa wale waliokuwa wanaijua atcl enzi hizo habari zilizopatikana wizarani na a kuthibitishwa na baadhi
    ya wahusika wa wizara zinasema mh omar nundu amemteua mr chizi mfanyakazi aliekuwa airtanzania enzi hizo
    habari zaidi zinasema baada ya kuangalia utashi na uadilifu wake pamoja na kufanya kazi kwa juhudi mh
    waziri ameona mh chizi anafaa kuiongoza kampuni hii kama mzawa wapili baada ya aliewkwa mwanzo kuishia kutengenezza nembo ya kampuni ambayo ilimpatia kashfa kubwa..ipi kashfa hii ya nenmbo ilipelekea kufukuzwa aama kukimbia kwa
    commercial manager wa atcl enzi hizo muhindi ambae ameamua kubaki tanzania kwa kuongoza moja ya travrl agent mashuhuri hapa nchini..si hivyo tu nembo hii ilileta kashfa pale ceo wa wakati huo alipokaa kupitia maoni na tenda za wanaoweza kuongoza shirika hilo wakaiteua kampuni moja ya tanzania

    wakati wanafikiria kupataje ten percent kwenye kampuni hiyo mh ceo akishirikiana na management na wakati huo alikuwepo director mhuni mmoja kutoka kenya aliechukuliwa bila kujua hana idea yoyote ya ndege akaiwajulisha kuna jamaa anaweza kuwatengenezea kwa bei ya chini na kukubaliana baada ya nembo mh huyo anaweza kuwapa pesa wanayoitaj kama ahsante kama kawaida hali hiyoilimfanya kijana yule kwenda kenya kama mwendawazimi na ndipo akaleta nembo ya kihuni..kivipi nenda kaangalie ile nembo alichofanya ni kuweka a badala ya k ya kenya airways lakini nembo hiini sawa na ya kenya airways natumaini million 300 jamani aiwezi kuelezea imetumikaje kutengeneza nembo ya kampuni...mungu awaape heri wafanyakazi na roho ya huruma ya kuvumilia

    mr chizi
    kwa kweli huyu siwezi sema lolote maana kila mtu anajua alivyojipanga labda tuwaachie wafanyakazi wali ilikouwa airtanzania ambao walikuwa nae kuelezea umahiri wake naomba tunaitaji kupata ukweli halisi na si kuandika sababu ya wivu ama alikunyima unyumba miaka hiyo la hasha tupen data tuzifanyie kazi tafadhali

    wakati huo huo habari zilizotufikia punde zinasema kampuni ya atcl inatarajiwa kuendelea na safari zake kama kawaida kuanzia tar 25 pamoja namengine kwa kuhofia kuwepo na ndege moja imetangazaa kuanza safari za kigoma na tabora kwanza huku ikisubiri matengenezo ya ndege nyingine ambayo itatarajia kuanza safari za mwanza na kweingineko

    mungu ibariki tanzania mungu ibariki atcl!!
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mimi huwa napata aibu nikiulizwa, Tanzania kuna kampuni gani ya ndege? Jibu linakuwa gumu, hiyo airtanzania yenyewe ukigoogle utakuta visafari vya ajabu ajabu ambavyo navyo huduma ni za hovyo. Hatuko serious, tuko serious tu wakati wa kula hela za wagombea wakati wa uchaguzi bila kutafakari kwa makini. Anyway, we are coming, mwanga unatuingia tutaanza kuona pa kwenda.

    CEO, hongera sana!! lakini wasiwasi wangu huna nguvu sana kuikoa hiyo kampuni zaidi ya kutegemea serikali ikupe pesa, huku nusu ya hizo hela zikirudi kwa hao watakaokupa.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,206
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Paul Chizi?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh kwani atcl wana ndege ngapi?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh,kwani tuna ndge?kaz yake itakuwa ni kusimamia kiwanjaaa?
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    NDEGE? C WALIANZA KUZFUNGA MASABUFA YA KICHINA AF CJUI WAKAZIKOROKOCHOAJE KISHA WAKAZIWEKEA NEMBO ZIKIWA TEYARI JUU YA MAWE? LABDA ZIPO KWA MATAKA ZNATUMIKA KAMA SITTING ROOM LOOL,
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280

    TAA si ndio inashughulika na viwanja......au?
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi hata kiwanja mnacho kweli...mi huwa nalinganisha na vituo vidogo vya polisi
     
  9. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo Mr Chizi aliyekuwa Atcl enzi zile aliondoka na kwenda kuwa mkurugenzi wa community air ile ndege ya dialo. lakini chini ya uongzi wake ameanzisha kampuni ile na kisha ikafa ndani ya muda mfupi sana kutokana na kukosa vision na kampuni ikawa haina mwelekeo endelevu na sasa imebaki inapumulia machine. sasa kumpatia mtu huyo tena shirika lililokufa la ndege tanzannia ili anede kulifufua ni sawa na kumchukua bubu ili amuelekeze njia kipofu! subirini muone shughuli yake kama naye hajaondoka akijisifu kwa kuiacha atcl kaburini kama yle bwana mataka aliyejisifia kubadilisha nembo ya shirika.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Duh! Hii kali
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ccm io watu kabisa
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    CCm hapa imetoka wapi?
     
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ana kazi kubwa mno.
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mungu ibariki TTCL
     
  15. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu asante kwa taarifa japo umejikanyaga kanyaga sana mpaka inakosa credibility.
    Siku nyingine andika ukiwa umetulia.
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    watu husema majina ya watu husadifu walivyo-ngoja tuone huyu mr chizi atakuwaje katika utendaji wake
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    yaani we mawazo yako bana, hahahaha unachungulia mpaka jina aisee! Ngoja tuone....
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Chizi alikua manager wa ATC south africa branch katika ofisi zao pale Bruma Lake, Joburg .... hakuna jipya .... ticket za ATC ziliuzwa mitaani na vijana kama karanga .... nilitokea Rundburg 15km from joburg kwenda ku confirm ticket nikaambiwa njoo after two days .... chizi hakuweza kunipa maelezo
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    le grande mopao,papa codraman,papa fololo,Le grande du congo,papa mokonzi,mopao mokonzi,Sarkozy n.k;MAJINA HUWA YANASADIFU-LETS WAIT &SEE
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,206
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Hivi jina lake kamili ni nani? Au anaitwa "Mr. Chizi" tu?
     
Loading...