Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking newz: Vurugu mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baiskeli, Jan 29, 2011.

  1. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ni machinga na askali jiji hali ni ya vurugu. maduka yamefungwa. source nimeongea na jamaa yangu kwa simu
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa baada ya mbunge wao (mtetezi wa machinga) kuondoka kwenda dodoma, hawa askali ndio wanalianzisha..? mwenye more info atujuze, ila huenda itakuwa baadhi ya maeneo kuna jamaa yangu nimeongea nae yupo ppf plaza kenyatta road hapo pako shwari ila anasema asubuhi aliona madefender ya polisi
     
  3. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Duuh!.. Nilvosoma title yako, Nkajua ya Egypt & Tunisia!... Kumbe migambo na machinga!..
     
  4. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ya Tunisia yalianza hivyo hivyo!
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yaah ni kweli
     
  6. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu ya Tunisia pia yalianza na fracas kati ya mgambo na mmachinga...
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Tunahitaji katiba mpya!:typing:
     
  8. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me niko mwanza ila hzo vurugu cjazickia , labda, mitaa gani huko nikajionee?
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa wananikumbusha Mabaga Fresh
     
  10. M

    MCHARA Senior Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mpaka sasa niko katikati ya jiji maduka yote yamefungwa mpaka sasa!
     
  11. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    ingia mitaa ya stend ya mohamedi aka soko kuu,,nenda barabara ya jiji then utausikilizia mziki wenyewe..
     
  12. M

    MCHARA Senior Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    niko jiji machinga wamegoma kutoka wanataka wapewe jibu na hawamtaki mkurugenzi kwani anawanyanyasa!
     
  13. T

    Twimane Member

    #13
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kwelikweli tutafika tu lakini
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimewasiliana na jamaa yuko mjini, karibu na sokoni. Anasema issue imeisha baada ya Machinga kuruhusiwa kuendelea na shughuli zao. Hata hivyo maduka yalikuwa bado yamefungwa!
     
  15. M

    MCHARA Senior Member

    #15
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    muda huu ndo naondoka katikati ya jiji kuelekea nyakato bado maduka yamefungwa na gari za FFU zinalanda jiji zima ingawa hakuna vurugu ila vijana wengi wako katika makundi makundi! Kweli tz ya leo bila viongozi makini na wenye busara haitatawalika hata kwa dawa.
     
Loading...