Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking Newz: Kizaza habari maelezo watimuliwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Oct 7, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Mchechu acharuka amewafukuza habari maelezo kwa kuwatolea nje vitu vyao
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mchechu ni nani mkuu?
     
  3. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama ni kweli haya ni mambo ya aibu, sijui viongozi wetu wameweka wapi priorities zao.
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Mkurugenzi wa shirika la nyumba tanzania!
     
  5. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kah! no comments
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe mi jitu inajihifadhi kama watoto wadogo kumbe wanatakiwa kulipia ndio safi hiyo..
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kama habari hii ni kweli, BIG UP MCHECHU. Ole wake atakayemnyooshea kidole Mchechu tutakula naye sahani moja sisi wananchi! Sheria ni msumeno, haijalishi wewe ni serikali na ndo ulitunga sheria wala nini! Safi
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mchechu au msechu??
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mchechu
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hiyo ni zaidi ya habari, idara ya Habari habarini kwa kutolipa kodi
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    asi kesho usije ukawakasirikia mods
    lol! kweli friday noma, unawaza burudani tu? uwahi home leo b
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Habari haipo clear.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ulitaka iweje????mbona inaeleweka
    hujaelewa nin MZEE???
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe!
    Inabidi mtoa habari atupe na sababu za reaction ya Mchechu!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    safi sana watu km mchechu ndo wanahtajika tz
     
  16. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nahisi kuna mtu anatafutwa kwenye hii movie mpya ambayo ndo kwanza imeingia sokoni, alikuwa wapi miaka yote au ndo mambo ya siasa za makundi sasa wamegeukana mwingine anamwaga mboga mwingine ugali. maana hata yale magazeti yaliyokuwa yanaandika kubeba chama fulani na kuponda kingine fulani huku yakipindisha ukweli wakati wa uchaguzi sasa hivi yameanza kuongea ukwelli
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Umeshaambiwa hawajalipa pango, unataka sababu gani nyingine? au mgumu kuelewa??
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bora wewe mpotevu umeweka wazi,,,,nadhan ni ubishi tu ila habari INAELEWEKA
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    soon utaskia wanasema.....ANATAFUTA UMAARUFU
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sio umaarufu mkuu, wapo watakao enda mbali na kudai pengine anataka uwaziri ****** atakapobadili baraza lake la udaku
     
Loading...