Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking Newz: Kigamboni yawa Giza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Mar 1, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,239
    Likes Received: 1,409
    Trophy Points: 280
    Faustine Ndugulile

    Napenda kuwafahamisha kuwa wire wa kusafirisha umeme 33kv B-phase unaovuka bahari kutoka Kurasini kwenda Kigamboni umekatika upande wa Kigamboni saa 10:10.
    Hivyo Kigamboni yote haina umeme.
    Mafundi wa Transmission kutoka Magomeni wanaelekea huko kwa ajili ya kuvuta wire na kuunga.
    Nitaendelea kuwapeni taarifa kadri nitakavyozipata.

    Asante.

    Mbunge
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Hivi hii nayo ni Breaking news? hakuna ajabu kwa umeme kukatika Tanzania au kukaa gizani, tumeshazoea. ni sawa na kumuona mtu mwenye mshipa Bagamoyo wala sio ajabu.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    sasa breaking news kivipi? kwa Tanzania si wameshazoea . ccm idumu milele na milele
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tambua na uelewe maana na matumizi ya neno BREAKING NEWS
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Hapo ni sawa na kusema... breaking news: Magogoni umeme haukatiki!
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Si kosa lake!
    Tumwacheni bure!

    ETI UMEME KUKATIKA NI breaking news!
    Kuna kazi humu jamvini!
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Wadau naomba kujuzwa, hiyo cable ni HVDC cable au ni HVAC?
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mie nilidhani breaking news Marekani umeme umekatika.
     
  9. f

    fungamesa Senior Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeme umekatika toka jana asubuhi mpaka sasa hivi tarehe 02-03-2012 saa 07:45hakuna umeme wilaya ya Temeke yote
     
  10. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Breaking News, kwa kuwa umeme umekatika kwa hitilafu ya waya na sio mgao.
     
  11. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Breaking news kama ungesema, "kigambo umeme hauta katika tena". Mi siku ya tatu leo nalala giza. Kukatika kwa umeme ni kitu cha kawaida tanzani, na kuwa na umeme ni bahati
     
  12. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haaa yaani huku ughaibuni nina miaka 2 umeme haujakatika hata siku 1,hapa nimemiss sana kulala giza japo 1 day!!!!
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh sasa mbona ni suala la kawaida??? maana jana ni siku ya pili hatuna umeme mtaa mzima sembuse na kigamboni
     
  14. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Being in darkness in Tanzania is like a compulsory fulfillment,yaani ni sheria and unfortunately enough imetokea Watanzania kuamini kwamba ni haki yetu kukosa umeme,maji,madawa hospitalini n.k. without feeling bad or do anything legally!
     
  15. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Binafsi, hii sikuona kama ni habari, wakazi wa kigamboni tangu mwaka umeanza hatujawahi kuwa na umeme masaa 24 hata siku moja.
     
Loading...