Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking newz..katibu muenezi LONGIDO wa ccm ajivua gamba!aenda CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaKiiza, Apr 17, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    [h=6]Breaking newz..katibu muenezi LONGIDO wa ccm anakuja... Amekwisha toka huko kwa mafisadi anajiunga na CHADEMA![/h]
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Aisee, bado nazi ya bagamoyo.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Source maana kuna mwingine kasema bado hajatangaza chama anachotaka kwenda.
     
  4. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa akili za kawaida atakwenda wapi?CUF,CHAUSTA?
     
  5. H

    Han'some JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bado baba rizi!

    Angalizo:

    CHADEMA kuweni makini na Magamba
    Wanaweza kuleta utata kwani CHADEMA kinaweza kuchukuliwa kama kimbilio la Magamba na hivyo kuwa sawa na C.C.M. Kwa sababu C.C.M. ni chama, na chama ni watu; watu wenyewe ndio wanakuja CHADEMA!
     
  6. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    upepo wa m4c unavuma kwa kasi sana.safi sana
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Atakuja chama dume CDM. Ila lazima tukiri ushindi wa Nassari umeamsha wengi, hususani kwa wapinzani ccm wetu wanaokamia kuwa chama cha upinzani hapo 2015, wengi wameamini ccm hapawafai, amini wimbi la wahamiaji litaongezeka sana ndani ya muda mfupi kabla 2015 haijakaribia
     
  8. l

    leekud Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya CDM kuandaa utaratibu wa kuwapokea hawa watu maana isije ikawa wanatumwa.nakumbuka wakati wa mwanzoni mwa kujitangaza kuhusu UKIMWI wapo wanaodai walihasirika na VVU na kujitangaza kumbe walikuwa wanapewa hela kuwadanganya wafadhili.
     
  9. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha stori ya madaktari kutoka china, ujerumani na Bagamoyo-TZ, teh teh teh:focus:
     
  10. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii kali jamani nahisi safu inayofuata ni wenyeviti na wakuu wa wilaya na mikoa. Tusubiri ni muda tuu
     
  11. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Vip, ndio maana mwenyekiti ameenda Brazil kupumzika?, hataki kuona eti?
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mda umekaribia wakuwaongoza watanzania kwenye nchi yao yenye asali na maziwa!...wait!
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wanakaribishwa Chadema ila waje wawe WANACHAMA WA KAWAIDA KAMA MIMI no cheo no kugombea.
     
  14. K

    Kwitu Kumpepo Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwapokee, maana ni watanzania wenzetu, isipo kuwa TUWE NAO MAKINI, maana CHUI NI CHUI TU hata kama kavaa ngozi ya kondoo.
     
Loading...