Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news

Discussion in 'Jamii Photos' started by LUS0MYA, Oct 15, 2012.

  1. LUS0MYA

    LUS0MYA Senior Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    [​IMG]



    Moto unaodhaniwa kusababishwa na hitilafu ya umeme umeteketeza ukumbi wa mikutano wa shule ya msingi Lugalo.kwa hisani ya Global publishers.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Rekebisha link hiyo
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Haya, Poleni Lugalo
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijui sababu ya moto huu lakini mara nyingi wakishaiba ndio huwa wanachoma au wakishaona hamna miradi itakayoweza kuwapatia pesa hutengeneza miradi kama hivi.tupole wote.
     
Loading...