Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news!

Discussion in 'Sports' started by adakiss23, Jul 31, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bora wajikite ofa tu. Mambo ya kuchanganya na kubusu jezi si ya kiuanamichezo. Inaonekana kama kuna kukomoana
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na hapo anapelekwa simba na dogo ndio sijui atakaa maana sijui kila la kheli mrisho ngasa..
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bora wajikite katika kigezo cha ofa tu. Mambo ya kuchanganya na kubusu jezi si ya kiuanamichezo. Inaonekana kama kuna kukomoana
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Halafu Simba baadaye waseme Ngasa anawahujumu kwa sababu ni Yanga damu! hizi timu za Bongo upuuzi mtupu.
     
  6. K

    Konaball JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,347
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Simba wametoa ofa hiyo au Yusuph Bakhresa kaamua kumpeleka Simba kama Marehemu Mafisango na ndio ilikuwa nia yake toka mwanzo ilo ndio soka la bongo mara tunamuuza dola $70 elfu sasa ofa ya simba milion 25 wanaeleweka kweli au ndio kuwatia presha Yanga wafike bei?
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kwani Ngassa kubusu jezi ya Yanga kuna kosa gani? Binafsi nahisi maamuzi ya Azam yamechanganyika na hasira ya kukosa kombe.
    Fine mnampeleka Simba, je yeye kama Ngassa ameridhia?
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo ngasa kama anataka kushinda makombe aje yanga asiangalie pesa tu aangalie team gani itampa medals na jibu ni yanga
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Huyo aje zake YANGA apate raha.
     
  10. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Raha zimeanza lini Yanga?? Si juzi mlikuwa mnaitisha press conference kila baada ya dk 5 pale jangwani, maelezo nk.. Ngassa ameikosea Azam kwa kitendo kile.. Wote tunajua Rooney ni shabiki na mpenzi wa Everton lkn yuko Man Utd na anafanya kazi yake vizuri na ipasavyo.. Kwanini alete ujinga kocha Hall anasema Ngassa hajitumi mazoezini haonyeshi kama anataka kucheza ndo maana huwa anaanzia kutoka benchi.. Mtu unakula mshahara 1.5m afu unaleta (Tusi) je mchezaji gani mzalendo anakula hela hilo kila mwezi? Tuheshimu kazi zetu jamani. Kama vp Aje Simba atanyooka 2! Akizingua anakula mikwaju Azam si wanamuonea aibu.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  11. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ushuzi mtupu,unavyoiona Yanga unafikiri itashindwa ku'cover hiyo gap iliyoko baina ya offer ya Simba na Yanga,unafikiri sisi tunategemea rambirambi kuongeza mfuko wa kusajili?
    Hata mimi binfsi naweza ku'cover hiyo difference,millioni 6 kitu gani?,Ngassa hachezi Simba ng'o...kwanza Simba wenyewe licha ya kumtamani hawawezi kumsajili.
     
  12. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Yanga msimu ujao tunaweka Historia
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Njoo Yanga baba tulizo la roho yako
     
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wewe mbona unatuchanganya, sredi nyingine unasema Simba wamemsajili huku unasema Simba hawawezi kumsajili, so which is which?
     
  15. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu naombanifute kauli yangu,unajua nilisahau kabisa kuwa Godfrey Nyange Kaburu(Kiongozi wa harakati za usajili za Simba) ana akili pungufu kidogo ya akili zile za kawaida za Mwanadamu timilifu,wakati mwenye akili yeyote timamu asingeweza kufanya hivyo lkn yeye aki'collude na Viongozi wa team yao nyingine ya Azam wamelitekeleza hilo katika kile kinachoonyesha kutaka kumkomoa Ngassa,sasa tayari Ngassa ameshaukana uhamisho huo ya kwamba yeye hajashirikishwa...embu tusubiri tuone sakata hili litaishia wapi.
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hizi timu zinatuchosha sasa, mimi nataka niwekeze nguvu zangu za kushabikia kwenye timu yangu ya zamani ya Pamba wana Lindanda bila kujali iko daraja la ngapi.

    Back to the topic; Hapa mimi naona pande zote tatu zina makosa, Ngasa kuwaprovoke Azam kwa kubusu logo ya Yanga hadharani, Azam nao kukubali kirahisi kuwa provoked na kuchukua maamuzi haraka ya kumuuza kama wanavyouza ice cream, Kaburu nasema tena Kaburu na sio Simba kukubali kuuziwa mchezaji kwa ajili ya kumpeleka Simba bila kuongea naye.
     
  17. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe 1 kwa 1, kwa akili ya Kaburu pale mwenyewe anaona kapiga boonge la bao,si ajabu kwake anaona it's a good revenge to Yondani issue,bila kujali Club yake itanufaika na hiyo anayoiona kama revenge au la....Ngassa atacheza Simba?
     
  18. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Angalia na kufungua macho kuna kosa hapo. Alichofanya ngasa si uuungwana na niutovu wa nidhamu
     
  19. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Na wewe acha unazi. Kocha ndo anamtaka Ngasa, na kwa taarifa yako Simba walishapeleka maombi hata kabla ya Kombe la Kagame wakaambiwa Ngasa hauzwi, kwa hiyo nafasi ilipotokea kina Kaburu wakaitumia tu. Jamani Simba ina watu kibao.. Yanga inawauma sana Ngasa kwenda Simba ila Kaseja aliposaini Yanga sikumbuki kama watu walisema viongozi wa Yanga wanakurupuka??! Ngasa mchezaji Mzuri wa kitanzania, mkubali mkatae!
     
  20. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nakusalimu 2 kaka

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
Loading...