Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by msnajo, Feb 7, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wanachuo wa chuo kikuu kishiriki cha SAUT, tawi la Mwenge wameingia kwenye mgomo wao rasmi toka asbui wakishnikiza kutekelezwa kwa madai yakiwemo ya kucheleweshewa hela ya kuikimu. Source, wanachuko.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna mdau Weborya..., Kwenye post nyingine amesema live sahivi wanafunzi wanapigwa mabomu na polisi..., kuna mwenye news kuhusu hii issue?
     
  3. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujinga
     
  4. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndiyo.udsm.kawambwa kashindwa kutoa majibu na polisi wamepiga mabomu watu kama sita wamejeruhiwa vibaya
     
Loading...