Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: wanafunzi UDOM kurudia mwaka!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MR. DRY, Oct 31, 2011.

  1. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mh. Kawambwa amesema wanafunzi wote wa UDOM walioshindwa kurudi na kufanya mitihani ya semister ya 2 wametamkiwa watarudia mwaka.......mjini shule!
    Source: DK 45 ITV
     
  2. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah hawa wanasiasa wanarudisha nyuma maendeleo ya watu
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Nani Analipia gharama za kurudia?
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ngoja nimsikilize huyu waziri
     
  5. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ni noma hapa anajiuma tu kujibu halafu kijasho kinamtoka kwa mbali kujibu maswali kuhusu UDOM.
     
  6. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hii imekula kwao wanafunzi.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    In a normal environment, nilitegemea kabla Kawambwa hajatangaza hii scandal mkuu wa chuo awe nje ya ofisi (ajiuzulu). Nchi yoyote isiyowekeza kwenye elimu ya watu wake inajichimbia kaburi. Na Kawambwa anatakiwa atambue hili. Kurudia mwaka moja lakini kuendelea kuwa na viongozi 'hatari' kwa mustakbali wa taifa hili is totally unacceptable.
     
  8. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mkuu ni kweli kabisa mtoto kumrudisha mwaka mmoja nyuma bila sababu ya maana ni unamhukumu bila hatia, kiongozi wa nchi anatengeneza nini kwa maisha ya baadae!
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Kawambwa hamna kitu. JK Anambeba tu..hana uwezo wa kuongoza wizara ya elimu.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nouma kama mtu alikosa nauli yakurudi atapata ada yakurudia? embu serikali ya magamba tumia akili katika maamuzi
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huyu waziri ndio muongeaje wa chuo?
     
  12. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Na mtoto wa Pinda aliye disco inakuaje yeye mbona yupo chuon au kwa vile ni mtoto wa pm?
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hongera waziri. Dawa ya migomo imepatikana. Wagome wengime waone.
     
  14. N

    NIMIMI Senior Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Hongera kuwa mbwa wa kawambwa kwa wote kuwa na akili nyepesi kama maji. Mtafika endeleeni nipo getini nitakufungulieni na kufunga pia.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    politico nation

    kasahau hasara kubwa kwa taifa lililokwishapiga magoti
     
  16. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    kila kitu Tanzania kinaongozwa na siasa..na kila kiongozi na maamuzi yake..
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi imeelezwa kwa nini hawakufanya mitihani? Na UDOM sheria zao zinasemaje katika hali hiyo?
    Tusingependa Chuo chetu cha 'KATA' kiendeshwe kisiasa.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    UDOMA is one of the best unversity in subsaharan africa... but with the coming politics... itakua kitu ya ajabu

    unless sababu iwe ni kwamba kuna tatizo la fweza
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Is it the best ama the biggest?
    Kwa nini waziri ndo atoe tamko, chuo hakina senate?
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    red and bolded: Mkuu kichwani sawasawa kweli? Ni vigezo gani umetumia mpaka kufikia kukiita kuwa ni one of the best!
     
Loading...