Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BREAKING NEWS.....Vunja Jungu Kwa ODM!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Asprin, Jul 20, 2012.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,174
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Maadam nimehakikishiwa na mtumishi wa Mungu huyu na nabii aliyebarikiwa,

    [​IMG]

    Kuwa ulabu siyo tu ni mzuri kwa afya ya binadamu, bali pia ni kadawa magonjwa mengi (sijui na ka Ukimwi?) Source?

    [​IMG]
    [​IMG]

    Na kwakuwa leo yanipasa nivunje jungu kabla sijamrudia Mola anisamehe zambi zangu zote na za wajukuu na wake zangu.... Nitakunywa weeeee, nitalewa weeee..... nitajirusha weeeee

    Basi mimi na wake zangu cacico, Yummy na BADILI TABIA. Nikishirikiana na asali yangu Kongosho tunawakaribisheni wajukuu zangu wote kushiriki nasi kwenye vunja jungu. Vunja jungu hili litaambatana na kusheherekea harusi ya hommie wangu Kaizer anayemuoa gfsonwin. Ndoa hii itasimamiwa na Erickb52 na CUTE. Wajukuu zangu kutokea kushoto charminglady Kipipi, Catherine, Remmy ney kush na Madame B

    [​IMG]


    Kwaito kama kawaida kwa kwenda mbele likiongozwa na Preta na sweetlady

    [​IMG]

    Kuserebuka kama kawa kukiratibiwa na Bishanga na TANMO

    [​IMG]


    Karibuni sana wanaChit Chat tulivunjilie jungu mbali kule.......Ulinzi wa uhakika utakuwepo.

    [​IMG]

    Vigezo na Masharti kuzingatiwa....

    Imetolewa na ODM kwa hisani ya wake zake.
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi Asprine u mzima wewe wa akili? naomba nikupime kweli kama wewe ni mzima kumtoa mdada wa watu analambwa ****** na inzi ndo nini? lol..............nitafutie Kaizer wangu jamani manake sasa dozi nimemabiwa eti mchana marufuku ni kwa usiku tu lol sinitakonda jamani???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Baaabuuuu!!!!!!!! wewe ni mkali,mi ntaomba hisani ya kujirusha na huyo dada mburudishaji,maana, ndo raha yetu tulio mabachela!!!
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Upande wa burudani na ulinzi sawa,ila mbona vinywaji sioni babu!??? au nimelewa!?
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sasa hujatuambia ni viwanja vipi tunajirusha, nimefurahije? Maana ni full kujiachia.......mi najiandaa natoka ofisini sasa hivi..
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mi nikajua uko saluni, unajipodoa red kwa kwenda kansani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Vipi ntapata tuKonyagi tudogo japo tutano, ili nipate stimu ya kuongea Live na Remmy juu ya linalonisibu? Maana nikiwa sobber naona aibu mie!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaa...PJ bana!
    Leo ni full vunja jungu utapata zaidi ya kumi.
    By the way, sabu Leo ni full bata wala usipate tabu
    We ninyakue tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Babu nakusalimia, amani ya bwana iwe nawe. Vunja jungu sa ngapi vile?
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,174
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahaha naona kuna MOD mnoko kashazitoa bana.... Hataki tuchitchat asee
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiongozi leo wapi? Hivi sauti ya jangwa bado anatubu maombi mlimani?
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Babu akikujibu unipitie twende tukaserebuke
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,823
    Trophy Points: 280
    Shem Kaizer..ya kweli haya??!
    Babu Asprin...mualiko wangu fav. Mjukuu u wapi??!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    ODM tuanzie wapi Leo, Myfair au zeropub
     
  15. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Babuu kiwanja gani cha kuvunjia JUNGU? tujuze tujiandae mapemaa!
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kama kawaida bado ako mlimani anafanya mafungo!
    Inakuwaje mkubwa, mwanaArusha-Wing hajambo huyo?...maana mzee umempiga server-ban kuingia huku!. ha ha haaa!
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Afadhali aisee, maana umenihakikishia kuwa nikirusha neno la kibinafsi halitaanzishiwa thread ya page 10 huku chit-chat!
    At least now iam breathing again!...huh!...Yaani nishalowana na jasho!
    Vp waheshimiwa wako safi?, na ushamalizana nao?...hakuna aliyekughasi aku kukunyanyasa kijinsia?
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahaha hujamuona mbona yupo kiongozi lol
     
  19. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimemmiss mzee wa anonymous
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Heheheeeee.....
    Unaogopa kujadiliwa eeh?
    Waheshimiwa wapo, hakuna unyanyasaji hapa
    Ndio tupo kwenye majumuisho.
     
Loading...