Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Vita ya mawe misri.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Feb 2, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau hasa ambao mnaangalia ALJAZEERA LIVE mnaona hii vita wanaonga mkono wapo juu ya magorofa wanarushia mawe waliopo kwenye waandamanaji uwanja wa Tahihir hakuna hatua zozote za kiusalama wala wanausalama wanaingilia. Nini maoni yako.
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mubarak anataka kuwacha Wamisri wakipigana vita vya wenyewe kwa wenyewe wakati yeye akikimbia. Sasa wanaopigwa mawe kutoka ghorofani wakamua kuyachoma moto hayo maghorofa warusha mawe watapona kweli?
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Egypt is on intense fire muda huu na itaedelea iwapo huyo kiumbe hatoondoka mpaka ashuhudie damu ikimwagika ndipo aridhie kuachia ngazi, atalaanika sana huyo jemedari.
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Yaani hao wanaomsapoti Mubarak nawafananisha MS
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wachome moto hayo magorofa..
     
  6. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao na askari wa mubarak wanajifanya kama raia lkn ndio wanamuaga mubarak hivyo.
     
  7. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pro Mubarik wanalipwa $17.00 a day kwenda kupambana na anti Gov.
    $17.00 ni nyingi sana hasa ukizingatia kwamba mtuanaishi kwa $1.00 kwa siku.

    Hata sisi hapa kwetu tunao.

    CCM wanakikosi cha askari wa kukodiwa (Mamruki ) Green Guard- GG kazi yao kubwa ni kuanzisha fujo na kupiga watu.

    Ninafuatilia kwa makini sana issue ya Egypt.
    Waliwakagua wakajua kwamba hawana Silaha kisha wao wakaja na silaha kuwapiga.
    Funzo
    1 Lazima ziwepo njia za kuwa na vitu vya kujihami wakati wa maandamano ambavyo si silaha katika mazingira ya kawaida.
    Nimejifunza njia 2 za kuanzisha moto haraka bila kiberiti kwa kutumia Household items
    2 Backup ya waandamaji ni muhimu sana, wakija wanakuja Full Mass Nondo (FMN)
    3 Ku plan Move 3 -4 mbele Tactics za kufight Back, kuregroup na kuanza tena
    4 Swiftness.- Upenyo ukupiatika mtu ni lazima zbanwe na kusambaratishwa
     
Loading...