Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Viongozi wote chadema wasomewa mashtaka mahakamni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Jan 6, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana jf asubuhi niliwataarifu kuwa viongozi wa CHADEMA watafikishwa mahakamani.Hatimaye wamefikishwa mahakamani saa nane hii ila polisi baada ya kupeleka jalada kwa mwanasheria mkuu wa serekali kanda ya Arusha imeandaliwa hati ya kosa moja la unlawfull assembly. Asanteni sana
     
  2. g

    gnasha Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu atawasimamia watashinda
     
  3. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Na baada ya hapo wako wapi sasa? Mbona walikuwa na kibali inakuwaje unlawfu assembly
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpaka kieleweke mwaka huu...as long as CDM wana ushahidi wakutosha!Mungu awasaidie!
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kwi kwi kwi kibali kilifutwa na IGP kwa tangazo la kwenye TV na simu kwa RPC!
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo Tanzania! zaidi ya uijuavyo!!!!!!!
     
Loading...