Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news:UTAFITI WAWAVUA NGUO MAREFA WA LIGI KUU YA UINGEREZA

Discussion in 'Sports' started by Bajabiri, Oct 9, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Siku kadhaa baada ya Aguero ambaye ni mchezaji wa MAN city raia wa ARGENTINA kulalamika kuwa marefa wa uingereza wanatabia ya kuwapendelea wachezaji wa uingereza,utafiti umeibuka na kumuunga mkono Aguero,Utafiti huo ambao ulifanywa na chuo kikuu cha Oxford,Cmabridge na Birminghan umeweka wazi kuwa ni kweli kwa aslimia fulan hawa marefa wanawapendelea wachezaj wa uingereza,utafiti huo ulianagalia mechi 760 na kujridhisha kuwa kuna upendeleo,ila utafiti huo ulifanyika msimu wa 2006/07,na 2007/08
    sosi,ukurasa wa facebook wa :bbc swahili
     
  2. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Olivier Giroud,,,the upcoming legend..with or without refs help.
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona hii ya zamani sana

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Giroud is legless can't score
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inawezekana huu utafiti ulikua ni kwa matumizi yao wenyewe,sasa wameona bora wauweke wazi,maana hii LIGI BADO IPO NA HIVO VITENDO VUNALALAMIKIWA
     
  6. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    So was TH14 when he joined..this boy is only 21 and has hit the cross-bar a zillion times already this season,,mtamtaka
     
Loading...