Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Tetesi yanga yamtimua kocha mkuu wake

Discussion in 'Sports' started by Gwaks makono, Sep 21, 2012.

  1. G

    Gwaks makono Senior Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ambazo bado hazijadhibitishwa rasmi na uongozi wa yanga africans ni kuwa kocha mkuu wa timu hiyo TOM SANTIEF nae pia ametimuliwa baada ya kuwasimamisha kazi secretariet nzima ya timu hiyo.
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .....yataibuka mengi; ngoja tuone, ila mi ninavyojua ni kwamba amepewa barua ya onyo.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii sio tetesi weka confirmed kuonesha msisitizo
     
Loading...