Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News:Tanesco yapigwa chini kesi ya Dowans

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mayenga, Sep 28, 2011.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Katika hukumu yake yenye kurasa zaidi ya 100.Jaji Mushi wa Mahakama kuu,ametupilia mbali maombi ya Tanesco katika kuipinga tuzo iliyotolewa Mahakama ya Kimataifa ya Usuluhishi.Ninatafuta nakala ntaiweka baadae.
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Tutashukuru sana kwa nakala ya hukumu
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa majaji watu walishaogwa zamani
     
  4. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    DU! inamaana yale mabilioni tutayalipa? Tumekwisha nahisi bei ya umeme inapanda soon.unit moja inakimbilia elfu tano mda si mrefu.
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Jaji kateuliwa na Rais....Rais 'hawajui' wamiliki wa Dowans....Dowans inashinda kesi
     
  6. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 587
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Ulifikiri Rostam mjinga kukubali kwenda kuipigia kampeni CCM Igunga siku ya uzinduzi jimbo ambalo alikuwa analishikilia mwenyewe? Mwenye akili haambiwi fikiri na mwenye macho haambiwi ona! Siasa za Bongo ni uozo mtupu ila kiama chao kinakuja!
     
  7. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Jaji ameamuru hiyo tuzo isajiliwe haraka na Dowans walipwe chao.
     
  8. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 587
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Alishasema Pinda kwamba December bei ya umeme juu! Alikuwa anajua alisemalo! Ila kiama chao kinakuja!
     
  9. m

    maringomashaka Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyerere aliondoka na uzalendo
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Nice hapa umenena, a good connection. Tripartite- utatu mtakatifu
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    I stand to be corrected, kesi nyingi ( si zote tafadhali) za High court zikienda Court of appeal huwa zinashindwa. Hivyo hukumu hiyo siyo conclusive.
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hapana aisee haiwezekani wakina lowasa na wenzie walipwe wakati watanzania 2nakufa njaa, umeme hakuna pesa hakuna hlf wanalipana mabilion aisee. BWANA HAPA PANAHTAJIKA NGUVU YA UMA.
     
  13. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    TANESCO walishakubaliana na DOWANS kwamba purukushani lolote na kisheria likitokea wataenda kushitakiana kwa arbitrators nje ya nchi, kwa maneno mengine, walishadharau mahakama za kwetu, wameenda huko wameshindwa ndio wanarudi kwenye mahakama zetu zitengue hukumu? Jaji amekataa ushenzi na dharau hiyo ya TANESCO, kasema eff that!.

    Nina hakika asilimia 99.9 kwamba Jaji lazima ndivyo alivyosema, "mlitaka wenyewe kwenda kushitakiana nje ya nchi, yamewashinda ndio mnaniletea mimi, kwendeni zenu huko." Honorable Judge, great job.
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Ulishawahi kuona wapi mwizi anajitaja kwamba mimi mwizi?
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,450
    Trophy Points: 280
    'Tanzania ni zaidi ya unavyoijua' ...katika ili suala itabidi nasi tujue ni nini hicho kilicho zaidi ili historia isije kutukumbuka kama Dinosaurs!
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe unachofurahia ni nini?au unafikiria wewe hauhusiki na ulipaji wa hilo deni?endelea kufurahia wakati upande wa pili unaumia.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yani wewe ni kiazi
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Watu wanagawana tu.....na huyu atakuwa kashikishwa hela 'ndefu' tu!
     
  19. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Du, kudadadeki kingmaker! Serikali yetu ame kweli imewekwa mfukoni.
     
  20. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wakuu...Mtu wa kwanza kutamka kwamba lazima tullipe hili deni alikuwa mwanasheria mkuu wa sirikali, akafuatiwa na bwana mdogo Ngereja..anzia hapo utapata picha......wa TZ tunauliwa tena kwa mkusudi ..let us think together.....lets talk ...speak out what we have...nasubiri mkuu atuwekee tuweze kudadavua jaji kasemaje
     
Loading...