Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Super Najimunisa lawaka moto mchana huu!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samirnasri, Mar 24, 2012.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari nilizozipata hivi punde ni kwamba basi la kampuni ya super najimunisa lililokuwa likisafiri kutoka dar es salaam kuelekea mwanza linawaka moto muda huu maeneo ya Gairo. Taarifa zaidi zinasema kwamba kuungua kwa basi hilo kumesababisha msongamano mkubwa wa magari yanayotoka na kuelekea dar kwani inabidi yasubiri moto uishe na mabaki kuondolewa ndipo yaendelee na safari. Hakuna taarifa yoyote ya vifo vilivyotokea.


    source: msafiri.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huko hakuna fire rescue? kwanini wasubiri mpaka liteketee?
    kweli tanzania nchi ya ajabu sana
     
  3. t

    twime1129 New Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana , tunamshukuru Mungu kwa wote kupona
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana wasafiri
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Poleni sana, Tuwe na hilekopta za multipurpose kwa rescue mission, Tupunguze mashangingi.
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wahindi kwa makafara!
     
  7. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ee Mola wanusuru waja wako, Amen!
     
  8. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni sana abiria,
     
  9. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Poleni najimunisa,

    ila wakati mwingine mnatushtua sisi waTZ maana hizi ajali zisizo eleweka leo moto
    au ndio kwa babuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu timiza masharti mkuu
     
  10. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kweloooooooooooo
     
  11. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nasikia wajasiria mali wamefyeka pembeni mwa barabara magari yanapita huko na kutoa kitu kidogo.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    waarabu ndo wenye hayo mambo
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    kwani hii ni habari ya kisiasa???
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi wakinga ni waarabu wa wapi? Maana kwa makafara ya biashara sasa wanaongoza TZ
     
  15. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah hiyo kali kwelikweli, Kwa hiyo ajali imezuia magari yote yanayotoka na kuelekea DAR? Basi waanze kupita wale wasiotoka wala kuelekea Dar ili hawa wanatoka na kuelekea Dar wasubiri na msongamano upungue. Huu moto ni wa ajabu sana. Kuwazuia wanaotoka na kuelekea Dar tu?
     
  16. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe tunakujua kwa chuki zako zilizojaa udini hadi unatumia masaburi badala ya kichwa.
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Federiki Sanga, umuhimu wa chopa hizo upo ila hebu nielimishe kidogo zingesaidia nini kwa basi linaloteketea kwa moto?. Au ni helcopter za zimamoto?!.

    Wahanga Poleni!.
     
  18. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni waarabu wa wilaya ya Makete. Hawa jamaa wako juu. Swala la kumpoteza ndugu ni simple sana!
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Hivi uarabu ni dini kumbe?
     
  20. y

    yany Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni watz mliopata matatizo hayo, bado tunawahitaji kwa mabadiliko ya nchi hii...Mungu awe nanyi!
     
Loading...