Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news:"Sir ALEX FERGUSON" abwaga manyanga,eti hadhi yake ni ya juu zaidi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by CHAI CHUNGU, Mar 17, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Katika hali ya kutatanisha na kuwashangaza wapenda soka wengi,kocha wa timu ya mpira wa miguu ya SAMBLICHOLE ya KIPUNGUNI-KITUNDA Joseph Mnanka 'aka'SIR ALEX FERGUSON' amebwaga manyanga asubuhi hii,kisa eti hadhi yake haiendani na mshahara wa buku 20 anaolipwa kwa mwezi.
    Ameweka wazi kwamba yupo free na timu yoyote inayomuitaji kwa dau zuri yupo tayari.
     
  2. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hujatulia!
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Dahhhhhhh!
    Nimekuja mbio namna hiyo kumbe udaku?????
    Hufai mkuu.Ngoja nikaendelee kupiga kipolo changu cha viazi na chai ya mchaichai.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Weekend njema
     
  5. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akajiunge na Man united ya KITUNDA watamlipa vizuri.
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    wengine tuna presha za moyo humu
     
  7. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,689
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    oohoo,ngoja nikaendelee zangu kupiga puli bafuni
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Pole pole mkuu ohooooo!
    Shauri yako mimi simo.
     
  9. K

    Kamzuzu Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungeniua cjui ungewaambia ndugu zangu nini kila mtu ana presha ati we endelea tu
     
  10. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! presha imeshuka acha niendelee na safar yangu
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    aiseeeh!!
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nilisha anzakushangilia manake ndo najua mwanzo wa kufa man u.Manake siwapendi
     
Loading...