Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: simba sc kuzindua redio yao binafsi!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Mar 17, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuzindua kituo cha tv (simba tv) kinachurushwa na clouds tv, sasa club ya simba inazidi kuchanja mbuga na kuzipiga bao club nyingine za africa na sasa ipombioni kuzindua redio yao binafsi itakayoitwa Simba sc fm, na redio hiyo itakua inarushwa kupitia radio clouds.
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Aisee saa 9 usiku unaandika pumba hivi. Mimi naamini usiku akili huwa imetulia na hivyo tunategemea kuja na maneno ya maana. Anyway yawezekana ulikuwa baa unakunywa za offer au mmekwazana na shemeji au shemeji amesafiri. Pole sana
     
  3. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Radio yao au kipindi chao?wangeanzj kushughulikia kuwa na uwanja wao wenye hadhi ya mech zao za ligi kuu na mech za kimataifa nadhan ingekuwa vyema zaidi.Anyway hongereni
     
  4. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    Hao wajinga wajenge uwanja na maduka ya kuuuza vifaa vya michezo na nguo za timu pia wawe na wanachama wengi wa kuchangia klabu waache kutegemea mauchawi
     
  5. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara uwanja wa kisasa,mara tv yao kumbe ni kipind kwenye tv ya wa2,wamerudi na radio ngoja 2one
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo sasa wameamua kuanzisha na kipindi cha redio kweli wanachanja mbuga kwenye umiliki wa vipindi kwenye media..
     
Loading...