Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news:Rwandair kuleta Ndege Mpya ya Pili 28 OCT KUTOKA BOEING COMPANY!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Oct 4, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    MMM
    KWELI UMEFIKA SASA MARAIS KUANZA KUONGEA MAMBO MUHIMU YA KUSAIDIA KILA SEHEMU PALE MNAPOITANA
    INATIA MOYO KUONA NCHI NDOGO KAMA RWANDA IKIZIDI KUONGEZA NDEGE NA SI NDEGE TU NI MPYA KUTOKA KIWANDANI
    NA KUACHANA NA KALE KAMCHEZO CHETU CHA KUWATUMIA MADALALI AMBAO WAMEUMIZA KAMPUNI YETU HAPO ILI[POP HUKU
    BAADHI WAKIENDELEEA KUNEEMEKA MPAKA MIKATABA ITAKAPOVUNJWA.....

    HABARI ZAIDI ZINASEMA KAMPUNI YA NDEGE YA RWANDA BAADA YA KUONGEZA NDEGE NYINGINE HIVI KARIBUNI KUTOKA MAREKANI
    BOEING COMPANY SASA IMEAMUA TENA KULETA NDEGE NYINGINE MPYA OCTOBER..HAKIKA HII KAMA ITAKUWA KWELI
    BASI TUNAWATAKIA KILA LA KHERI WADAU WOTE WA ANGA AFRIKA

    MUNGU IBARIKI RWANDA MUNGU IBARIKI AFRICA

    [​IMG]
    Now looking forward to taking delivery of the Second Boeing 737-800NG in October 2011
    [h=4]Proud to be the first African airline to own and operate the Next-Generation Boeing 737-800 with Sky Interior[/h]
     
  2. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Big up Kagame wewe ndio kiongozi wa ukweli sio walyunga/viongozi wa bongo komedi nyingi hakuna kinachofanyika kazi kufunga safari kila kunapokucha.
     
Loading...