Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News! Rais wa Haiti Apigwa Mawe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Landala, Feb 18, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakuu nilikuwa nasikiliza taarifa ya habari ya RFA nikasikia kuwa rais wa nchini Haiti amepigwa mawe na wanafunzi wa chuo kikuu nchini humo alipokuwa akitoka kwenye sherehe usiku,walinzi wake walifanya kazi kubwa ya kumlinda rais wao ili mawe yasimpate.
     
  2. u

    ureni JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu naona umeweka kama tangazo la kuuza magazeti.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    udaku!!
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ungeandikwa kwenye title yako Rais wa Haiti apigwa mawe, hapa pipo zinafungua zinafkiri JK kapigwa mawe, mweeeh
     
  5. E

    Enny JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duu mimi nilidhania JK
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kumbe ni wa haiti?
     
  7. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadaku mko wengiiii acheni kuingilia kazi za watu kama mnapenda kuandika habari simsomeeee. Kwani ungeandika Rais wa MaHITI kapigwa mawe tusingeingiaaa. Acha kuweka que za kijinga
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada unafaa kufanya kazi kule kwa Shigongo!
    Maana Tz tunao maraisi wawili tuu i thought one of them
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hataki kutoka madarakani nini?
     
  10. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Title haijatulia, umeandika kama magazeti ya udaku?!
     
  11. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Baadhi ya wananchi wamemchoka,wanasema kuwa alichakachua kura wakati wa uchaguzi mkuu,ndo maana hao wanafunzi hao wa chuo kikuu wakampiga na mawe ili kufikisha ujumbe wao.
     
  12. N

    Njangula Senior Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais mwenyewe nasikia mwanamuziki . Umaarufu wa muziki ulimpa urais lkn bahati haujamatch na utendaji wa urais.
     
  13. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hiyo itakuwa tam ikitokea Bongo
    maana itaundwa tume ya kuchunguza mawe yaliyompata Rais
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ooh kumbe jk anaafadhali alipo booo pale UD hyu wamepga kabisa?safi sana hait.
     
  15. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
Loading...