Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Prayers answered - Its a baby girl for TEAMO and his family

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GY, Dec 6, 2010.

  1. GY

    GY JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hatimae dakika kama kumi zilizopita TEAMO na mkewe wamejaaliwa kupata mtoto wa kike salama salimin

    God is great

    We are not sure if the name starting with G will hold for the new baby girl

    Its a lovely day for JF
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Teamo......
    The long waited....eimeen!
     
  3. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Be Specific,Who is Teamo by the way?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    JF tukiomba huwa linawezekana...!
    God of ISRAEL IS ALIVE, NA WALA HAENDI SAFARI, WALA HASINZII, WALA HALALI!
     
  5. GY

    GY JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni JF member mwenzetu mkuu
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Teamo is Teamo....
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    UU mgeni hapa Uyahudini?
    Ni member mwenzetu anaeheshimika sana na jukwaa!
     
  8. RR

    RR JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Acheki pia hapa: Teamo
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera sana teamo ukipata mtoto wakike umepata bingo!
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Eh! Mi nilifikiria ni Mungu wa ulimwengu mzima... mwe!

    Hongereni sana Mrs & MrTeamo, Mwenyezi Mungu akuongezeeni furaha na mapenzi kwenye ndoa yenu... na akukuzieni mtoto wenu. Awe ni mtoto mwenye adabu na heshima kwa wazazi na kwa jamii kwa ujumla... Mwenyezi Mungu amuepushe na mafataki na kila shari himpitie mbali. Amin!
     
  11. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu,
    hebu wajamen maduka gani yanazawadi za bei za kawaida kwa watoto wa kike?
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Good news indeed! Nawatakia afya njema mama na mtoto! GY the G name will hold! I can propose Glory!
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hongera sana Teamo..Wahome Mutahi aka Whisper alikuwa anamuita binti yake investment
     
  14. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hizi ni Habari njema sana.Mungu awape baraka tele na wazidi kuijaza dunia.wapwa lini tukamuone mtoto?
     
  15. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Congratulations for the new born baby, let our Good Lord give her strength and blessisngs for the whole family. Mpe mama hongela saana.

    What is a home without children? Quiet!
    Henny Youngman
    .
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hongera sana aisee du ila atakuwa hoi kweli masaa zaidi ya 15 si mchezo
     
  17. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haswa ni zinga la investment
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    congratulation Mr & Mrs G aka Teamo
     
  19. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mabrouk teamo!!!!! may alla tekbar ur doughter ya rabb....congratlation,,,,nothing to give u here far but only god knows how much we wish 4u,,,allah ibarik,,,
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sala zimejibiwa... Ila mimi huwa simuiti mungu wa israel, namuita mungu wetu wote....
     
Loading...