Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Officially YUSUPH MANJI anagombea uenyekiti Yanga!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Jun 6, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Sasa rasmi, Yusuph Manji ametajwa na kamati ya uchaguzi kuwa mgombea mmojawapo wa uenyekiti kwenye club ya Yanga kwenye uchaguzi wa marudio,wenye wivu mtajinyonga sana tu kwani YANGA itakuwa inachuana na TP mazembe na sio "Simba tv" tena.
    Soarce:Time fm
     
  2. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,043
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni nzuri ila tuwe makini Wana-Yanga kwa sababu tukileta ujinga tutamkosa yeye pamoja na misaada yake yote. Tutulie na tuangalie amekuja na mipango gani ya kuendesha timu.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Yusuph Manji ........Nexus Consulting Agency at work!!!! wekeni hii kwenye kumbukumbu zenu mtakuja kujua namaanisha nini...
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yah hii Habari ni ya kweli kabisa na Jamaa nasikia ataibadilisha timu jina na kuwa

    View attachment 55668
     
  5. b

    bumes Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    unjua maana ya BREAKING NEWS, labda kwako hiyi ni BREAKING NEWS
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Azim dewji alichemsha simba,Mengi alichemsha yanga yeye ataweza?
     
  7. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Tofautisha kati ya taarifa rasmi na tetesi.
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kila mtu ataanzisha thread safari hii.
     
  9. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yanga iwe sawa na TP Mazembe kwa lipi? Mfumo au uwezo?
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mh mbona Manji anatafuta ugomvi na wale wazee wasio na tija wa Yanga?
     
  11. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    We! We!..... Watake radhi wazee! Hawana tija wakati wana millioni, narudia tea, millioni mia saba?
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Hivi Yanga na utajili wote iliyonayo bado inahitaji misaada na siyo wadhamini? Haya ndio matunda ya CCM imedumaza mawazo ya watu wengi mpaka wanafikiria utegemezi tu wakati Yanga ni club Tajili kuliko club yoyote Tanzania.
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono but ni miaka 77 yanga ilishindwa hata kupaka rangi jengo hadi manji alipojitolea kulikarabati mwaka juzi.Simba inamwaka wa tatu tangu waanze kupaka rangi jengo na hawajamaliza. So mi naona akili hatuna bora timu zigawiwe kwa watu wenye akili
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mambo mengine hayaendi kwa historia mkuu.
     
  15. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    msubiri Anslem atakujibu.
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ni yusufu akilimaji au yusufu akilimanji?
     
  17. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ni husbands of simba
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ikiwa Manji atashinda naona Pan Africa nyingine inaenda kuzaliwa. Manji ana mission anataka kuifanya hasa kuibinafsisha Yanga, kitu ambacho wanachama hawatakubali na kwa kuwa ana pesa atakuwa na makuwadi wake wapambe na wachezaji ambao amewasajili ambao wanamuunga mkono, wataanzisha timu yao.
     
  19. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    bora iwe hivyo.Mfumo wa uanachama hauna tija ,hasa kwa simba na yanga. Nikuulize yanga ikimilikiwa na manji pekee kuna asara gani.Mbona chelsea ipo hivyo ikiwemo Azam
     
  20. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hasara ni mgogoro mwingine unaoweza kutokea iwapo atashinda.
    Ni bora aanzishe timu mpya kama alivyofanya Bakhresa Azam FC.
     
Loading...