Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BREAKING NeWs: Ngasa aukana mkataba wa kwenda simba

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Aug 1, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kweli Azam wanaweweseka wameamua kumpeleka ngasa Simba kwa mkopo kinguvu kwani ngasa anadai, hajashirikishwa kwenye mkataba huo.Pole sana ngasa,na pole simba kwa kuoa mke asiyekutaka kwani mtakuja sema anawahujumu
     
Loading...