Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Ndege ya Rwandair b737-800 ya pili kuingia leo kutoka seattle Marekani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Kampuni ya ndege ya rwandair inatarajia kuingiza ndege yake ya pili
    b737/800 kutokea seattle marekani..habari zaidi zinasema ndege hiyo
    mpya iliotokea kiwandani inatarajia kuwasili mchana huu saa kumi
    kwa ajili ya safari za nje mbali mbali ambazo lengo ni kuakikisha
    inasafirisha abiria pande zote west,east south afrika pamoja na
    europe......kwa picha zaidi baada ya kuwasili tutawatumia pale tutkapopata

    hongera kagame hongera wanyarwanda hii ni step moja nzuri katika kuimarisha
    sekta ya anga bara letu la afrika
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa hiyo ni Breaking News?????
    Mbona ni taarifa ya kawaida sana mkuu
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwani wao waweze kuna nini mapaka sisi tushindwe tuna nini!
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,742
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    tuulize ya kwetu hiko wapi??AIR TANZANIA..
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mifukoni mwa mafisadi
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sisi kazi yetu ni kuagiza au kukodi ndege used wakati wenzetu wanaagiza vitu vipya kabisa
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwetu tn AIR MSAE, Tanzania bana
     
Loading...