Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

breaking news-Nafasi za JKT zimetoka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zubedayo_mchuzi, Apr 28, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wale wote wanaopenda kwenda JKT nafasi zimetoka,Wanahitaji watu 350,elimu kuanzia Shule ya msingi mpaka elimu ya juu. Kwa maelezo fika ofisi ya mkuu wa wilaya,ofisi ya mshauri wa mgambo mkoa ulipo,
    Hakikisha.
    Original birth certificate
    Original academic certfcte
    Barua ya uthibitisho wa makazi kutoka kwa m/mtaa/mtendaji
    AGE-18 TO 23
    MAFUNZO NI MIAKA 2

    updates za leo ofisi ya wilaya ya kinondoni
    Baada ya kufika pale nilikuta vijana wengi wakisubiri usaili wa jeshi,gafla nikamuona afande mmoja ana v mbili nikamfata na kuanza kumuuliza maswali..

    swali langu la kwanza ni kuwa katika NAFASI HIZI WENYE UJUZI MNA WACHUKUA afande akajibu HATA KWENYE MSAFARA WA MAMBA KENGE NAO WAPO...NENDA JUU KAWAPE DETAILS ZAKO.....

    Nawatakie kila lakheri muendao huko.

     
  2. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    hizo kazi umetangaza wewe au?
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je kwa sisi ambao tumemaliza 4m 4 mwaka jana inawezekana,coz hatuna Original Academic Certificate hazijatoka. Ufafanuzi plz
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wenye haja Nazo watafatilia nini kinaendelea kama hayakuhusu kaa pembeni.
     
  5. o

    olomi Jr. Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure zimetoka! Mlikuwa mnaulizia kila siku leo zimetoka mnaelekezwa mahal pa kupata info. Bado mnazingua.
     
  6. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu, ila mwenye details zaidi atuwekee
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kuna watu wa humu wanafikiria kwa masaburi...
     
  8. J

    John Gelas Senior Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nasikia jkt hakuna malipo bali kuna posho je? Ni shs ngapi?.NIJIBU
     
  9. J

    Jovinille Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vigezo vipi vinahitajika namaanisha umri naomba msaada tafadhal
     
  10. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    350 kwa nchi nzima? Vijana wetu 150,000 waliopata zero mwaka jana watafanikiwa maana ndo lilikuwa kimbilio lao.
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Wakuu mi nilimaliza kitambo kidogo form 4 mwaka 2005. Vip naweza pata nafasi umri wanahitaji kuanzia miaka mingapi na mwisho mingapi??

    Vipi wakuu vigezo vingine ni vipi??
     
  12. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ngoja nijiandae nilikuwa nimelala kuzsubili
     
  13. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Je za uPOLISI zinatoka lini?
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kwa taarifa zaidi fika ofisi za mgambo mkoani ulipo utapata info ya kutosha.
     
  15. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    don let the shade of opportunity pass yu
     
  16. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Ni kweli inakera, lakini ukitumia lugha laini kuwajibu inasaidia sana kuwajaza "stress" hivyo kushindwa tena kukurupuka kuchangia jukwaani.
     
  17. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    watu tunazungumzia JKT mtu mwngne anauliza police huku akijua kuwa Nafasi za police zimetoka kwa form six wanaosubiri matokeo tu.

    Na zilishawekwa humu,
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Zamani kazi ya jeshi ilikuwa ni option ya mwisho kabisa, lakini siku hizi!! aisee ajira ni ngumu mno.
     
  19. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hizo nafasi 350
    ni kwa nchi nzima au mkoa mmoja tu?
    Maana ukisema hivyo una maanisha kila wilaya wasizidi watu 3
    AU
    ulitaka kuandika 3500
    ukasahau ukaandika 350?
     
  20. E

    Emanuel goodluck New Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp jwtz wanareliz lini ma oppotunity tukalinde taifa..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...