Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BREAKING NEWS: Mwanajeshi wa kikosi cha Anga afariki mafunzoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zuia Sayayi, Oct 23, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    BREAKING NEWS: Mwanajeshi wa Kikosi cha Anga Kapteni E.E Magushi amefariki baada yandege aliyokuwa akijifunzia kushindwa kuruka.

    Source: Eatv/twitter
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pole kwake.
    Pole kwa familia yake.
    Pole kwa jeshi letu la ulinzi.
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    izi ndege za miaka ya sitini zinazorushwa mwaka 2012 ndo matokeo yake hayo
     
  4. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hivi ndege za kutoka kwny maghala tabu kweli.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    JF ndio BreakNewzer wewe,Ulikua Jela? Mbona hyo habari himo humu zaidi ya masaa manne?
     
  6. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa taarifa Pia pole ziwaendee JWTZ.ndugu wa marehemu na watanzania wote walioguswa na msiba huu
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Kweli!
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    poel nandhani serikali ichukue ndege za kisasa urusi na sio kununua
    ndege ya raisi kwa garama wakati ndege za jeshi ni za enzi ya mwalimu
     
Loading...