Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News: Muhimbili Waharibu tena.!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchemsho, Mar 27, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Habari za kuaminika ni Kwamba hospitali ya Taifa muhimbili Imetoa Mpya nyingine kwa kuwakabidhi wafiwa maiti ya Muhindi badala ya Mswahili mwenzao. Maiti hiyo iligundulika kuwa siyo yenyewe baada ya kufikishwa Tanga eneo la Mkanyageni ambapo mazishi yalikuwa yafanyike leo saa 7 mchana, baada ya kugundua hilo imebidi maiti huyo muhindi asafirishwe kurudishwa dar, pia ile familia ya kihindi ambayo maiti wao alichukuliwa inasemekana wako njiani kwenda tanga kumrudisha maiti asiyekuwa wao ili wapewe maiti wao. Chanzo kikubwa cha mkanganyiko huo inasemekana ni majina ambapo maiti wa kihindi anaitwa "luke" na mwingine aitwa "lukeman" sina hakika kama majina yanaandikwa hivyo. Nawasilisha.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    pole yao. tuwekee na chanzo cha habari. je hilo tukio limetokea lini?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pole zao sana!
    Ina maana hawakufungua kujiridhisha kabla ya kuondoka?...waliochukua walikuwa watu wa mshahara nini?
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Makosa ya kiutendaji hayo. Hapo kosa sio la MNH bali la ndugu wa Tanga ambao walitumwa kuja kumtambua marehemu na kumchukua, kwa nini walichukua maiti ambayo siyo ya ndugu yao ?
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kosa la nani hapo...
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Muhimbili hawajaharibu hapo unawapakazia. Ndugu waliotakiwa kutambua ndio wamehariba.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hiki kichekesho hao jamaa huyo maiti hawakumsafisha walibeba tu
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "...Waacheni WAFU wazike WAFU wao..."
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sina hakika kama habari ni ya kweli. Kiutaratibu hata kama wametayarishiwa mwili kwa kulipia, hawekwi kwenye sanduku hadi nduguze wawepo. Sasa ina maana walipeleka sanduku wakaacha hapo wakapitia paseli yao? Wangezika tu huyo muhindi akawakilisha!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Unapoenda mochwale zoezi la kutambua mwili wa marehemu ndo huwa la kwanza kabla jamaa hajaanza kuushughulikia kama kuuosha,kuupanga kwa geneza ,kuupiga pamba etc
    So ndugu walaumiwe na si MNH
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    wanaogopa kuangalia mwili wa marehemu
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yani utoe Maiti Dar "hospitali" hadi Tanga bila kumfunua?
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii taarifa haiko sahihi kuna uwalakini ...
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mkuu niko hapa mkanyageni eneo la msiba ndo maiti inasubiriwa
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    inasemekana baada ya ku verify yule mfanyakazi wa mochwali alichanganya lebo za majina kwa kuwa majina yanafanana kiasi
     
  17. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mkuu nlikuwa na mishe mkanyageni nimefika hadi msibani, nimeongea na mwenykti wa kijiji cha mkanyageni kadhibitisha hili tukio
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Na hao watoaji wa 'mzigo' hawakuona tatizo lolote kukabidhi maiti ya kihindi kwa Waswahili watupu. Si bure, kuna jambo hapo!
     
  19. A

    Aine JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muhimbili mnawaonea tu hapo wakulaumiwa ni hao wabebe mzigo bila kukagua
     
  20. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Chanzo cha habari kikusaidie nini? Wewe rudi nyuma eti chanzo mnaniboa watu nyie sasa unataka sema katunga au. Phwuuuuu
     
Loading...