Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News: Msafara wa makamu wa raisi wapata ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Jan 27, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ni taarifa niliyoipata inamalizikia kwenye ITV breaking news maeneo ilikotokea ajali ni kati ya milima ya usambara na Korogwe tafadhali watakao kuwa kwenye eneo la tukio mtujuze!!!!.
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hili swali tulilijadili hapa,
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du mi nilijua akienda mikoani anapaa angani au mkuu wa kaya ndo mwenye upendeleo huo?poleni majeruhi na tuwaombee mtakapoenda kutibiwa msikutane na deadline yetu ya kutohudumia hata emergency.marehemu RIP,Mungu awatie nguvu ndugu zenu katika kipindi hiki kigumu
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Yaani mkuu umeniacha mbali sana.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vp makamu wa Rais hajafa?
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he mkuu the question is too direct
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Itakuwa maeneo ya msimba yale! alikuwa anatafuta nn huko au nae katafutiwa kiwanja na Makamba kama Mkapa?
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Ameumia sana?
     
  10. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Yuko kwenye ziara ya kuweka mawe ya msingi na kufungua majengo ya serikali maana hana kazi nyingine ya kufanya
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kuna majeruhi au vifo??
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo kwamba anafanya siasa uchwara?
     
  13. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani yy si mmoja wa wasafiri na ni miongoni mwa watu ktk ajali?
     
  14. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahsante mkuu kwa taarifa, lkn hii ilisha postiwa humu muda mrefu
     
  15. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Amekufa?
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tuliongelea hatari hiyo misafari kukimbia kama vichaa
     
  17. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hivi yale magari yanavyokimbia hayapo prone kwa ajali kweli?
     
  18. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Bora tumepunguza mafisadi.

    Kuwashtaki hatuwezi,kuwakataza na kuwatokomeza hatuwezi bora wafe hivyo hivyo.

    Bwana ametoa na bwana katwaa jina la bwana lihimidiwe.
     
  19. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Bora wafe tu mafisadi wapungue
     
  20. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hivi ukikuta aliyekufa ni diwani wa kata inayoongoozwa na CHADEMA ambaye ki-itifaki ingebidi awepo kwenye kata yake inayotembelewa Maneno yangekutoka hivyo? Kweli JF the home of great TINKERS
     
Loading...