Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Mpaka wa Tunduma wafungwa vurugu kubwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Mar 20, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hapa tunduma mpaka umefungwa upande wa zambia kutokana na wamachinga wa tz kwenda kuuza bidhaa upande wao,na kuwapiga!hivyo wa machinga wa tz walioko upande wa tz,wakaanza nao kuwapa kipigo wazambia walioko upande wa tz.hivyo wazambi wameamua kufunga mpaka,ffu ndio wamefika,kuna foleni ya kufa m2.
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni sababu tu. Ukiona kuna vurugu, ujue kuna mzigo mkubwa unavushwa leo.
     
  3. N

    Nelson mlokozi Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka ilo nalo neno
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndio mbinu inayotumika??
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    hiyo border imekaa vibaya sana lazima iangaliwe kwa upya la sivyo itatuletea matatizo makubwa
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Alafu hawa wazambia wameyapiga mnada malori mawili ya waTZ kwa bei ya mbuzi Scania 112 kipisi na 124L semi jumla zimeuzwa kwa mnada kwa Sh.22 milioni kwa zote mbili ambapo ni Kwacha 45Milioni kwa kila moja
     
  7. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Endelea kutujuza..ni taarifa nyeti za kuhatarisha uhusiano wa nchi mbili endapo hazitadhibitiwa vurugu hizo..
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,906
    Trophy Points: 280
    You are Genius!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kazi ipo
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Siamini kama imewahi tokea hii.... Huo ni moja ya mpaka ambao uko so peaceful na hao watu hujichanganya kabisa bila tatizo. Ni mpaka ambao mtu aweza vuka kwenda inchi nyingine na Migration wakakuangalia tu wapita. Sad...... I hope watarudi normal.
     
  11. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha taarifa hii.Asante kwa kutujuza.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    poleni sana.
     
  13. N

    NimaA Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    mmmmmh wao waje kuuza ila wenzao wasiende? imekaa vibaya ...hope ffu wataweza kuwatuliza...
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Maduka ya black yote yamefungwa
     
  16. S

    Scofield Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Inakuaje FFU wafike mda huu ikwa kuna polisi wa uhamiaji muda wote ?Any way hii ni bongo so kila kitu si ni kuangalia hata siku moja hatuta ingia barabarani na kuandamana kwa matendo machafu yanayofanyika ktk nchi hii na tutaendelea kuonewa hivihivi,mara Umeme,Madaktari n.k.......why ?
     
  17. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Kwa mbinu chafu tu wabongo nawapa 100
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mbona siku zote wanaishi kama ndugu!
    Kuna kitu apo!
     
  19. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hao ffu ndio walewale waliong'oa bendera za chadema au wengine??
     
  20. k

    kaeso JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itakuwa kama mdau alivyosema hapo juu, kuna mzigo unavushwa....lol!
     
Loading...