Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking News: Moto walipuka soko la Kigoma mjini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bullet, Mar 30, 2012.

  1. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Moto ambao chanzo hakijajulikana umelipuka katika baadhi ya maduka ya soko Kigoma mjini!
    Kikosi cha zimamoto na polisi wamewahi na kuudhibiti moto huo. Wenye maduka yaliyo ungua hawajapatikana.
    Source: mimi mwenyewe
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Tulizoea moto huko mbeya, sasa na kigoma pia?!, ngoja tusubiri.......
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    poleni sana na ajli hiyo ya moto.
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Du poleni sana; umepona Bullet?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kariakoo.......
     
  6. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni ajabu na kweli nimeshuhudia tukio hilo na nilicho jifunza na kwamba wananchi hawa taadhari yeyote na uwelewa wa madhara yanayoweza kutokea.Watu wengi walijikusanya karibu na moto huo pasipo taadhari na kwa kipindi kirefu hapakuwa na mtu wa kuwapa taadhari ya kuwa mbali na eneo hilo ili kuepusha madhara ambayo yangeweza kutokea.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ngoja tusubiri Kariakoo
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hii mioto inapenda masokoni, sijui kwanini!
     
  9. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mimi nimepona. Nilikaa mbali, maana mie mgeni kwenye mji huu mkongwe!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    poleni sana wana kigoma kwa moto hilo soko la maeneo ya nbc enheee...
     
Loading...