Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news:mliotajwa majina yenu kwenye list ya yule dada tapeli wa bodi mkachukue fedha zenu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 24, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Hayawai hayawai huwa
    wenye majina yaliotajwa kwenye list ya yule dada wametuma salamu kwamba waanaenda
    kufungua kesi mahakamani kwa kutajwa wamelipiwa wakati awajasomeshwa
    wakati hayo yakiendelea bodi imekaa jioni hii kuskiliza kashfa hii kubwa ambayo wanasayansi wanasema
    hiko ni kiasi kidogo sana sana..na hivyo kuna mapapa wamekaa wanahangaika kuhakikisha kesi ya huyu dada
    inaisha juu hata hivyo habari njema hiini kama wajua na kama ujui kwamba wajua wale waliotajwa kwenye
    list katika kuhakikisha hiliiswala aliendi mbali wanatarajiwa kuitwa na kukabidhiwa fedha zao

    hi ni kama wajua ;binafsini na dada zangu watatu wametajwa na alichofanya huyu dada ni kubadili majina
    suzan lyimo.lyimo suzan ,suzan m lyimo huyu amehusika degree tofauti zaidi ya tano bcom;bba,uhandisi yote ni huyu dada nahsi dau lake ni kubwa sana
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tunafukuzwa Vyuo kwa kudai Loan Board iwakopeshe watoto wa Masikini waliokosa mikopo watu wanacheza na majina na hiyo ndio Tabia huyo ni mmoja tu hawezi kuwa pekee yake kweli Tanzania imeoza na Watanzania wake.....hili jambo linaonekana Dogo sana kwa wale mapapa.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Mkuu hawa soln ni kwenda mahakamani kudai hakai yao kutumiwa majina yao kwa wizi nakwambia mkulo mtamfukua alipo,,mzee wetu wa msoma atakimbia nchi msione watu wanapanda ma gari ya bei kadhaa mkahisi wanavua nguo kila mwanamke huyo sasa alikuwa anacheza na makaratasi tu loh
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila siku wakubwa wa hii nchi eti wanaimba maadili ya umma umma umma,wapi! Hawezi kula peke yake na hii ni vijisenti tu.Wale watu "TISS" sioni kazi wanazofanya kwenye taasisi zetu za umma,wizi mtupu.
    "Taifa" linanuka na hii ni aibu.
    Wapi Credibility,Cosistency,Transparency,Creativity.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    muendage tu kuchukua huo mshiko maada yamezoea hayo..
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    watanzania bana..huyu atakuwa hakuiba mwenyewe..kawapunja wakubwa wamemuunguza
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana, kuna watu walitembeza makaratasi wachangiwe ili waweze kusoma. Kuna vijana watoto wa maskini na yatima wamekata tamaa mpaka sasa wameamua kujitolea kufundisha shule za kata ili amgalau kujikimu baada ya kukosa mikopo!! HAKYAMUNGU HUYU DADA ANGEKUWA KARIBU HAPA NINGEMTIA KIDOLE CHA MAKALIO ILI HASIRA ZANGU ZIPUNGUE TU!
     
  8. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mi naamini hata ile kamatiya bunge yakina zito ya mashirika ya umma iko kwenye mgao ingawa naamini zitto ajashiriki..na tume imekuwa wapi mpaka watu wanavuta ndefu hivi nasema
    huyu mwanamke atatuonyesha mbali jamani omben hii kesi iendeelee nahisi NDOTO kunionyesha ishaisha kwa jinsi wanavoyhangaika wakubwa
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah...unalala masikini unaamka tajiri...ulaji huo nje nje...bila hata Waliotajwa wahakikishe wanapewa hela zao.
     
  10. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    "TISS" umenikuna,nisipomwona JK kwenye video na wao na thuti thao huwa nasahau kama wapo
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nchi hii kuna wezi kila ofisi
     
  12. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Wakiandamana kudai mikopo wanapigwa virungu, wanawekwa rumande, wanafunguliwa mashtaka na wanafukuzwa vyuo.

    Je huyu alekamatwa na wizi huu anafanywaje?????
    Sisi wananchi tunaweza kuamua hatma yake
     
  13. l

    lugendosisty Senior Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tanzania,we acha tu!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    niko na LIST JAMANI NAONA WACHAGA WENGI KWELI EMBU MNAONAJE WACHAGA TUFUNGHUE KESI KUMMUULIZA HUYU DADA AMETUONAJE MPAKA ATUSHIRIKISHE KWENYE MAJINA YETU.....NA HII INAONYESHWA WACHAGA WENGI WANAFAULU LAKINI WANANYIMWA HAKIZAO WALAHI SIKUTANIII SOMA

    LYIMO
    MASSAWE\
    MEELA
    KIRRINGA
    NDESAMBURO HANA ADABUA ANACHAFUA UKO WA MH LAANA MLAANIKA HUYUUUUUUUUUUU
    MOSHA
    MOSSHI
    SIRIWI
    ALICHOFANYA KILA JINA KAMWAGA KWWENYE KILA DEP ALAFU KWENYE DEP ZINGHINE KAGEUZA JINA EG
    SUZANI LYIMO-----BCOM

    ENG--UNAITWA LYIMO SUZAN HUYU KWELI HATA KUIBA AJUI SI ANGEOMBA WALE WACHAGA PALE TRA TUMPE HINTS ZA KUANZIA

    KYERUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shit...hii nchi imeoza kabisa...mtu anaiba hela yote hiyo halafu watoto wa walalahoi wanakosa mkopo...alaaniwe yeye,wote walioshiriki na serikali nzima ya mfalme ****.
     
  16. m

    massai JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii itaishia
    hewani
    kama
    kawaida,utasikia
    kesi
    ikiwa
    mahakamani
    hakuna
    ruhusa
    yakuhoji,namchezo
    uakua
    umeisha,tumejaliwa
    kuchukulia
    poa
    watanzania
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,393
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    huyu mama mgumba mwenye roho mbaya kama wauza sumu!! Yaani alaaniwe yeye na uzao wake shetwani mtoka kubaya!!
    Kila tukigoma tunaambiwa tunashinikizwa na chadema wakati kuna mapaka! Bodi ya mikopo..
     
  18. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,615
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Damn,we're so busted!
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Angekuwa karibu yangu....
     
  20. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wachaga ni wakoloni waliobaki afrika
     
Loading...