Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking news: Milipuko yatokea kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MULANGILA, Mar 27, 2012.

  1. M

    MULANGILA Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF, Kuna milipuko kama nane imetokea eneo la Kigamboni Dar. Mimi nipo mtaa wa Samora naona wingu kubwa la moshi eneo la Kigamboni. Haijafahamika kama yanatokea eneo gani kule Kigamboni. Mwenye taarifa zaidi atujuze.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Najua kule kuna kambi za jeshi ila sina uhakika kama wana stock kama za Gongola Mboto aka GOMS
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Historia imejirudia tena, ilianza Mbagala, ikaenda Gongo la Mboto sasa Kigamboni, subirini iundwe tume ya uchunguzi
     
  4. D

    Danniair JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata usihofu nilikuwa dirishani wakati mlipuko ikitokea hivyo nimeona vizuri, ni ktk kambi ile ya jeshi inayotazamana na bandari. Mara nyingi mizinga hupigwa pale kama kuna matukio yanayoruhusu kufanyika kwa milipuko kama hiyo mjini. kama vile kupokea wanamaji toka nje ya nchi, n.k
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Duu imbombo ngafu sina ndugu k/gmboni ningeuliza,isije ikawa kambi ya mzinga au navy zimelipuka!!
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Da! Mupenzi wangu yuko huko jamani..
     
  7. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwenye habari kamili znazothibitisha kuwa ni mabomu atujuze
     
  8. c

    chachu Senior Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du, afadhali Danni umenipoza moyo, usitake kuadasiwa kutana na huo muziki hauna staili ya kucheza
     
  9. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh! Nilisoma tangazo kuwa yatalipuliwa mafataki lakini ni kuanzia saa 1 jioni leo, ngoja tusikie nn kinaendelea
     
  10. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yameshapoa
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kombora moja linaweza tua hapo kwa magogoni kwa JK au kakimbia?
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nauza kiwanja kigamboni gezaulole
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Milipuko ishakua kawaida sasa.
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli kumetokea milipuko ila nimepata taarifa rasmi kuwa ilikuwa ni mambo ya kawaida ya kijeshi. Walikuwa na mgeni pale kwenye kikosi cha jeshi ambaye alistahiki kupewa military salute ya gunshots!


    Babu DC!!
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sigma... Acha hizo
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Jamani naishi huko msitutishe!
     
  17. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda ndo wanayafanyia majaribio kwanza kabla ya muda huo kufika!!
     
  18. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Are you serious? Hebu ni-PM tubonge kibiashara zaidi.
     
  19. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Daah, jamaa wamesababisha nipige mbizi
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Kimepimwa? Size gani? Bei kiasi gani funguka tufanye biashara alpha!
     
Loading...